Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walionyimwa haki ya kupiga kura waweke pingamizi.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Omulangi, Oct 31, 2010.

  1. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Prof wa Udsm amesema katika mahojiano na TBC saa 3:40 kama wananchi wako makini waipeleke tume mahakamani kupinga kunyimwa haki yao ya kupiga kura. Wazuie matokeo kwani yamewanyima haki yao ya msingi nay a uraia, wagombea wa vyama hata wakiridhirika wapiga kura wasioridhika wazuie matokeo hadi nao wapate haki yao. Anasema excuse za tume hazikubaliki maana ni mchezo wa siku zote. Kama kulikuwa na mashaka basi benefit of doubt iwaendee wapiga kura na sio tume.
     
Loading...