Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walionunua magazeti ya guardian na daily news yote mwenge na ubungo yana nini??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 30, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Wapendwa
    nilipita mida ya saa nne leo mwenge nikakuta gari mbili zimeingia kwenye stand ya basi zimepaki nikiwa nasubiria
    kununua gazeti la daily news kaka yangu mmoja dama akasema pole kaka leo jamaa wamekusanya magazeti yote ya dailynews na guardian cash cash sisjui kuna nini tukatuma mengine wakarudi tena wakachukua yote
    nimejiuliza walio na hayo magazeti leo kuna nini ndani embu tusadiane jamani
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hii ndo habari kuu kwenye mtandao wa IPP Media

    [h=2]Don calls for measures to address power crisis[/h]:: IPPMEDIA
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Issue ya Tanesco ya Luku hiyo inawatesa wameamuaa kuyazoa yoote!!
     
  4. T

    The Priest JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Dnt tel me!
     
  5. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    still nimeisoma bado sijapata y ayanunue yote kwa sababu ya hiyo taarifa coz wordz are common.
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Badra Masoud, PRO wa Tanesco ametoa maelezo kuhusu tatizo la LUKU kupitia taarifa ya habari ya TBC1 inayoendelea sasa!
     
  7. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,153
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kama Luku imewashinda sioni mgao kubaki historia
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,159
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    wako very technical, hawazalishi megawati za kutosha sawa na majigambo yao, ili wasiumbuke wana-create tatizo la connectivity, wanafungia unit za luku kwenye kabati, kwa hiyo watakaokosa connection watapunguza demand ya kama mw 160 hivi, ambazo hazipo. upo uwezekano igunga umeme hautakatika mpaka uchaguzi upite au siku ya kuhesabu kura ndio zengwe la giza litawatia majaribu wana igunga.
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    yaani aibu tumechukuana watu 5 mpaka ubungo tukaambiwa toka asbh jamaa wananunua wanaondoka na huku wanaaacha watu wao kuangali kaama wanayaleta bado ama lah wajanja ni wale waliokuwa na akamchezo cha kurudisha waananunua wanarudisha yule mshikaji wangu wa mwenge yaani napita jion naambiwa kafunga biashara saa saba mmh kazi ipo nisaidien kuna nini jamani
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    wakuu nimesikia clouds fm ingawa redio ya wambeya jamaa wanaidiwa na kampuni moja zaidi ya billion 400 inaowasaidia kwenye connectivity za luku saaasa babra ameulizwa ameishia kuuliza na yyeye nani kawambia nikakumuka rafiki wa mjomba wangu alikuwa denmark alipokuwa anakuja akapiga simuakasema nasikia tanzania ukiulizaswali unaulizwa swali ...nikacheka alipofika akamkuta dada mmoja wa swissport akamwambia ati nasikia tanzania mkiulizwa swali mnaulizaswali akamwambia nani kakwambia yaani hoi akammaliza kabisa hawa wasanii wakina babra wanapewa vyeo kwa njia za xcvvvvvvvv shida sana sana
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kwa wale mafundi wa vyombo vya hewani wanaweza kukubaliana na mimi kwamba ukiona chombo kinaanza kufeli operational system moja baada ya nyingine, uwezekano wa rubani kukifikisha chini salama unakuwa mdogo sana! Jamani hizi signs si njema hata kidogo! Mwenye macho na atazame
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,159
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    wako very technical, hawazalishi megawati za kutosha sawa na majigambo yao, ili wasiumbuke wana-create tatizo la connectivity, wanafungia unit za luku kwenye kabati, kwa hiyo watakaokosa connection watapunguza demand ya kama mw 160 hivi, ambazo hazipo. upo uwezekano igunga umeme hautakatika mpaka uchaguzi upite au siku ya kuhesabu kura ndio zengwe la giza litawatia majaribu wana igunga.
     
Loading...