Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliomuua kijana south beach resort-kigamboni wafutiwa mashitaka!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BONGOLALA, Oct 21, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    Mwendesha mashtaka mkuu ezekiel feleshi amewasilisha hati ya kufuta kesi iliyokua ikiwakabili watu 2 akiwemo meneja muhindi wa hotel ya SBR.

    Wana jf ina maana yule kijana kauliwa na nani?

    Uchunguzi kesi ya mauji umefanywa haraka haraka kulikoni?

    Hapa harufu ya rushwa inanukia
     
  2. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haki ishauzwa kaka...au waweza sema ni magamba on action
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sheria za bongo ukifungwa maanake huna pesa
     
  4. D

    Dotori JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inabidi wanahabari na watetezi wa haki za binadamu walipigie kelele suala hili la wazawa kukosa au kuminywa haki zao na wenye pesa.
     
  5. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kuna haja ya ule mpango wa wanakigamboni uendelee!kama haki imeshindwa kutendeka!
     
  6. D

    Dotori JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama mfumo wa sheria umeshindwa kazi unaweza kupelekea wananchi kuchukua sheria mkononi.
     
  7. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,958
    Likes Received: 2,411
    Trophy Points: 280
    naomba ukabatizwe upya hilo jina la 'Bongolala' uwapatie hao waliowaachia wauaji maana wewe inaonekana tayari una uchungu na nchi hhi.
    Wakati wa kulalamika umeisha jamani, tuchuke hatua kabla na sisi zamu yetu ya kuuwawa haijafika!
     
  8. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,798
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Muendesha mashtaka wa umma (DPP) amewaachia huru wale Wahindi waliohusika na mauaji ya kijana Lila Hussein aliyetuhumiwa kuzamia disco kwenye hotel ya South Beach Resort Hotel huko maeneo ya Kigambini bila kulipa kiingilio. Katika kesi hiyo washitakiwa wote waliokuwa wamekamatwa kuhusiana na kesi hiyo Salim Nathoo ambaye ni Mkurugenzi Mtendaji, na maofisa wengine wa hotel Bw. Bhushan Mathkar ambaye ni Meneja wa Hotel hiyo na Bw. John Mwangiombo aambaye ni Mfanyakazi wa Hotel hiyo pia wameachiwa huru.

    Kama kawaida mauaji ya kijana mwenyetu mikononi mwa wageni yamemalizwa bila mtu yoyote kuwajibika. Je serikali inataka hadi wananchi wachoke na kuingia mitaani ndipo itende haki kwa wazalendo?

    Daily News | DPP drops murder charges against hoteliers
     
  9. m

    mkipunguni Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13



    sishangazwi na sheria na viongozi wa nchi hii, wewe umemsikia waziri na viongozi woote wa jeshi la polisi wakijieleza na kujibaraguza kwa kifo cha mchina mmoja ila watz wanaouwa na majambazi kila siku wao ni punda .....kule kigoma , kibondo bunduki zinauzwa kama jembe
     
  10. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    bora wanainchi wange-wagaddafi tu hao maana wkt mwingine hizi sheria haziko sawia endapo mwendesha mashtaka amepata mlungula
     
  11. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hakuna haki Tanzania, aggrrrrrrrrrrrrrrrrrr, Ila damu ya mtu aiendi bure,, kwani ukiua kwa upanga nawe utakufa kwa upanga
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Inauma sana,hakuna haki kabisa.
     
  13. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    haki hamna hii nchi. hao wahindi labda waondoke, otherwise watafutwe nao waipate fresh
     
  14. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Asante Kuyungu kwa habari hizi njema. Ushauri wangu ni kuwatafuta wazee wa Gezaulole, mahali ambapo Lila Hussein alikuwa mkazi, na kukaa nao, ili kuweka mkakati wa ku-boycott hiyo hoteli. Damu ya ndugu yetu isimwagike bure. Tuwasusie hao mafisadi tuhakikishe HAWATI MTEJA HATA MMOJA! Yaani wabakie na hayo majumba yao tu! Na mteja yeyote mgeni atakayeonekana akienda pande hizo asimamishwe, apewe hata taarifa za uongo, kwamba HOTELI IMEFUNGWA! Na wajeuri wawekewe miti yenye misumari barabarani ili matairi yao yachomwe na kupata pancha! Wao wamemuua ndugu yetu, basi sisi TUWAFILISI biashara yao, kwa udi na uvumba, mbinu zote zitumike, safi na chafu!

    Kwenye vita ya ukombozi, suala la UTAKATIFU halipo!

    Haki haiji ila kwa ncha ya upanga!
     
  15. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,958
    Likes Received: 2,411
    Trophy Points: 280
    bado kuna tatizo mkuu japo hapa tumezidi! contrast.jpg
     
  16. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    aah! Sana tu
     
  17. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    inauma sana kwa kweli, sasa kwa hali hiyo
    kujichukulia sheria mkononi hakutakwisha nchi hii.
     
  18. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    WaBongo kwa kupindisha maneno na kuweka mbele siasa na kusahau sheria zinasemaje.

    Nawaomba mtuweke wazi Je ni sababu gani ambazo DPP amezitoa kuiondoa kesi hiyo mahakamani?

    lazima mjue kuwa kama kuna ushahidi wa kutosha basi DPP angeifikisha shauri hilo mahakamani na kama ilivo kawaida ya wabongo kulalama na wakitakiwa kufika mahakamani wanaogopa basi lazima shauri litupwe.

    Sasa tunaomba sababu ambazo DPP amezitoa ili kuondoa shauri hilo mahakamani?
     
  19. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,854
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    hahhahahahahaa...jamaa walishatoka siku nyingi sana...na jamaa wako nje ya nchi wanakula bata...
    1,Plan A....ilikuwa wanyimwe dhamana..mahakamani..then watoroshwe nje..
    2,Plan B....ndio hii sasa...ila yule mhindi mshenzi sana...toka enzi anauza mitumba pale ILALA
     
  20. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,716
    Likes Received: 1,843
    Trophy Points: 280
    Halafu vibaka, wezi wa kuku wanasota gerezani.
    Huu ujinga tunaulea mpaka lini?
    Zombe tuliambiwa eti ye labda alipanga, lakini kwa kua hakushika bunduki hakukua na kesi mahakamani.
    Jairo tukaambiwa alituhumiwa kwa kuchangisha 1Bil, sasa kwakua hazikufika hakukua na kosa, so akawekwa huru na bosi wake.
    Watanzania tumekua wapole sana.
    Wako wapi NTC wetu?
     
Loading...