Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliomuibia mchumba wa Dk Slaa mbaroni

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Rutashubanyuma, Jul 30, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading, width: 100%"]Waliomuibia mchumba wa Dk Slaa mbaroni
    [/TD]
    [TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"] Send to a friend [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: createdate"] Friday, 29 July 2011 22:28 [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]

    Aziza Masoud na Shakila Nyerere
    POLISI Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, inawashikilia watu wanane wakiwamo waliomvamia mke wa Katibu wa Chadema, Dk Willibrod Slaa, Josephine.Josephine alivamiwa na majambazi hao na kumpora vitu mbalimbali Julai 13, mwaka huu saa 11.00 jioni eneo la Mwenge jirani na Suma JKT, akiwa na gari aina ya Harrier.
    Katika tukio hilo majambazi hao walifyatua risasi kabla ya kuvunja kioo cha gari hilo kwa nyundo, kisha kumwibia mkoba uliokuwa na vitu mbalimbali.Kamanda wa Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, Suleiman Kova, alisema kufuatia tukio hilo, wamekamata majambazi watano ambao walihusika na uvamizi.Pia, polisi imeahidi kutoa Sh3 milioni kwa mtu atayefanikisha kukamatwa kwa jambazi sugu anayetambulika (jina tunalo).
    Kova alisema kutokana na jambazi huyo kutafutwa kwa muda mrefu, sasa wameamua kutoa zawadi kwa mtu yeyote atakayefanikisha kukamatwa kwa mtuhumiwa huyo ambaye anaongoza kundi la majambazi hatari.Alisema mtuhumiwa huyo wenye muonekano wa utanashati anapatikana maeneo ya Kinondoni kwenye mikusanyiko ya vijana.
    Katika hatua nyingine, polisi inawashikilia madereva watano kwa tuhuma za kutoa rushwa kwa askari wa usalama barabarani maeneo tofauti.Watu hao walikamatwa baada ya kuwashawishi askari wa usalama barabarani kuchukua rushwa baada ya kufanya makosa ya uvunjaji sheria za barabarani na kwamba, upelelezi unaendelea ili wachukuliwe hatua za kisheria.
    Wakati huohuo, mwanaume asiyefahamika alifika kituo cha polisi akiwa na bahasha yenye nembo ya Benki ya NMB, yenye bastola na kumkabidhi ofisa wa polisi aliyekuwapo kisha kutoweka.
    Kwa mujibu wa Kova, mtu huyo alifika kituoni hapo na kumkabidhi bahasha hiyo askari, huku akimwambia achukue mzigo wake ambao alitumwa kumletea na baada ya hapo alitoweka, baada ya kufungua bahasha hiyo alikuta bastola aina ya Browing Court yenye namba A71 iliyokuwa na magazine yenye risasi 13.
    Alisema huenda mtu huyo ameamua kujisalimisha kufuatia agizo la Mkuu wa Jeshi la Polisi nchini, Said Mwema, kuwataka watu kusalimisha silaha zinazomilikiwa kinyume cha sheria.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [h=4]Comments [/h]


    -1 #1 Mfikiri Mbali 2011-07-30 01:53 Mchumba???? kweni wazee wana wachumba pia?? na je huu ni utamaduni wetu?? mafundisho gani tunapata kutoka kwa kiongozi anayepigiwa debe urais?? Tafakari. Nakemea sana kitendo cha wizi.
    Quote







    Refresh comments list
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    huu ni wizi wa kawaida tu usihusishwe na siasa...................
     
  4. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,003
    Likes Received: 4,294
    Trophy Points: 280
    Kwa vile kichwa cha habari na habari nzima ni wizi na ujambazi alau ungeanza kukemea ningekuelewa lol.
    Nikuulize kwani uchumba maana yake ni nini? Na uzee unaanzia na kuishia wapi? Kuna watu wanaoa wakiwa na zaidi ya 60 je kuna maadili wamekiuka? Utamaduni wa mtanzania katika mambo ya ndoa ni upi? Je mahusiano ya ndoa ya rais au mgombea yanatakiwa yawaje?
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    mbona mmeanza off topic mapema hivyo?
     
  6. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Jamani naomba asiitwe mchumba, uyu our president alochakachuliwa kaishi na uyu mama zaidi ya mwaka sasa, uyu ni mkewe kabisa, plz asishushiwe hadhi
     
Loading...