Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliompeleka Satta Magogoni ya Zambia hawa hapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Sep 25, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jumla ya watu waliojiandikisha kupiga kura nchi zambia ni watu milioni 5.2,hii ni idadi kubwa ya watu ambayo haijawah kutokea,lakin katika idadi hiyo asilimia kubwa ni vijana,,,,,,hii ina maana kuwa VIJANA ambao ni raia wa Zambia ndio waliomweka SATAA magogoni yaLUSAKA,japo amegombea kwa muda wa vipindi vitatu na kukosa lakini kipindi cha nne amepata,,,,,,,kwetu sisi vijana ni somo,,,,kwani ni wachambuzi wazuri sana kwenye mambo ya siasa na masuala meengi ya kuikosoa serikali,ila si wapigaji wa kura hasa wakaazi wa mijini hususan DAR,,,,,nadhan 2015 vijana tukiamua kuwaondoa watawala tusiowataka tutaweza,hata hao usalama wa taifa tunaowalaumu hawatoweza na hiyo KIRAVU COMMISSION itashindwa tuuuu,,,,,,,,vijana wa KIZAMBIA na sisi wanatofauti gani??????
    Pia ukifuatilia kwa makin utagundua kuwa SATTA alikua ni mvumilivu sana,,,,,hakupenda kukata tamaa,ila inaonesha Polis wa Zambia si vibaraka kama hawa wa MWEMA,,,
     
  2. kibaa

    kibaa JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Magogoni ya Zambia ipo Lusaka na siyo Harare
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye red mkuu inaonekana umehamasika sana mpaka geografia yako ya darasa la 5 hadi 7 umeisahau. Lusaka mkuu, Harare ni kwa yule Kikongwe!
     
  4. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #4
    Sep 25, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Vivyo hivyo ndivyo itakuvya kuwa Tz come 2015. Vijana ambao ni kundi kubwai wataichagua chadema bila kujali makabila yao, dini zao, ukanda wao, jinsia zao wala viwango vyao vya elimu kama ilivyokuwa Zambia na kama ilivyokuwa Marekani 2008- ( Wazee wa marekani walihoji, Can black man ever get into the white house?) Wakashtuka tayari. Tusubiri. Igunga inaweza kuleta ishara hiyo mapema.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Samahani,,,nimekosea
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaaa,,,,,marekebisho yamefanyika
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahaaaa yaaani watu wana hasira mpaka wanakodea miji...mweee
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    Sep 25, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,398
    Trophy Points: 280
    Hapo umerekebisha au umeongeza kosa? Wanakodea ndo msamiati gani?
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hii sridi leo imeanza na makosa na inaendelea na makosa,,,,,,uuuuufuuuuuuu
     
Loading...