Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliompakazia Kubenea kununuliwa na akina Rostam wazidi kuumbuka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zak Malang, Jun 29, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Leo katika gazeti la MwanaHALISI, Saed Kubenea amewahakikishia Watz wote, mashabiki wake, na haswa wale waliompakazia kwamba tayari kanunuliwa na Rostam Aziz na rafikiye Lowassa kwamba hata siku moja hawezi kula sahani moja na mafisadi.

    Katika stori yake kuu leo "Lowassa achokoza Kikwete" mwandishi huyo amewacharaza bakora kikweli kweli hao watuhumiwa wawili wakuu wa ufisadi.

    Mafisadi ni mafisadi tu hata watu wakija na kauli za upotoshaji kuhusu wao, kamwe hawasafishiki.
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Atawale milele

    Jakaya Kikwete (mentally disabled)
    [​IMG]
     
  3. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Time will tell
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nimeisoma hiyo stori. Mie nadhani habari za kwamba Kubenea kanunuliwa na akina RA ulikuwa mpango aliouchomekea EL katika kujitakasa na kufagia njia ya urais 2015. Huyu EL siku hizi anatafula kila mbinu -- hata ule muafaka feki kati ya madiwani wa CDM na wale wa CCM kule Arusha una mkono wake anatka eti kuwepo hali ya amani ktk mkoa wake kwanza. Lile sakata la akina Chatanda na Millya pia kulikuwa mkono wa EL.
     
  5. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Hii picha ya Sharobalo nikiiona natamani nijifunge mabomu nitoke nae, anatia hasira sana huyu Sharobalo hana maana kabisa huyu mtu ametuharibia nchi yetu na kuifanya kam Nigeria sasa kwa michezo yake michafu yeye na wenzake Lowassa
     
  6. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unamuona anavyojiandaa kupigwa picha ???? utafikiri kuna tija, rais wa nchi anakuwa sharobalo kiasi hicho.Kazi tunayo
     
  7. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    time will tell, iko wapi ile rai ya zamani. yote yawezekana. si kwamba akinunuliwa kubenea ndio uchambuzi moto moto hautopatikana tena. kwa sasa nampa hongera sana, ila ikitokea akanunuliwa na mafisadi...ntamdis ........
     
Loading...