Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliomo wanatamani KUTOKA,na walio nje wanatamani KUINGIA.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kokudo, Feb 23, 2011.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Unapoamua kuianza safari hii ndefu huna budi kuzikubali changamoto zake,Mapenzi ni matamu sn iwapo kwa wkt huo kila mmoja anampenda mwenzake huyo ukimuuliza atakwambia yeye hatamani kutoka tena hujitoa kwa khali na mali kulitetea penzi lake.Lakini yule anaeteswa na penzi ukimuuliza atakwambia mengi tena yenye kulaani huku akiahidi hatopenda tena maisha yake yote.Ushauri kama ni wewe ungemshauri nini yule anaetamani kuingia?na je yule anaetamani kutoka utamwambia nini?
    Yote haya ni mapenzi.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kokudo bana aahhh nitarudi
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    siwezi jua cha kumuambia bila kujua sababu ya yeye kutaka kutoka au yeye kutotaka ingia kwenye mapenzi......kuna sababu ukizisikia unamsahauri atoke faster,kuna nyingine zinavumilika.....:rain:
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hello sis
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Marafiki wabaya kama huyo kwenye RED ndio wanaovunja ndoa za watu...
    Kwanini kuulizauliza mambo ya nyumba ya mtu, umekuwa polisi?...Ukiona mtu anasimulia mambo ya ndoa yake ujue huyo aliingia mguu mmoja...I hate such people!
     
  6. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Maisha ya ndoa ni changamoto! Kwa yeyote anayetarajia kuingia ktk maisha hayo basi atarajie hizo changamoto. Kwa ushauri niseme tu ndoa ni taasisi inayohitaji weledi mkubwa ktk nyanja zote za maisha (kijamii, kiuchumi, kitechnologia, kisera etc) kuliko mtu wa kawaida anavyofikiri. Ukiweza kukabiliana na changamoto hizo ni wazi kuwa utaweza kufanikiwa zaidi ktk maisha.

    Ushauri kwa mtu anayetarajia kuingia ktk ndoa lakini anategemea asikutane na changamoto basi afute wazo la kuoa/kuoelewa.Kifupi taasisi ya ndoa ni ngumu kuindesha kuliko ofisi ya raisi wa nchi (nchi yenye utaratibu mzuri sio kama). Ndoa sio static ndoa huendelezwa hivyo kama huna weledi mzuri wa kuifahamu ndoa yako na kui-steer mnakotaka basi maisha ya ndoa yatakuwa magumu kuliko mwanandoa alivyokuwa single. Niseme tu the best option ni kuishi ktk ndo kwani kuna faida nyingi zaidi kuliko vinginevyo. Ktk ndoa mtapata fursa ya kujumuisha nguvu zenu kwa pamoja ktk kuleta maendeleo yenu nk.

    Final word niseme mara nyingi kushindwa ktk maisha ya ndoa ni kushindwa kiuongozi hata ktk maeneo mengine ya maisha. Look around utaona wenye matatizo ktk ndoa hata makazini huwa na shida pia, hasa ktk kuwaongoza watu kama wana majukumu ya kuwasimamia watu wengine.
     
  7. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ndio maana tunatakiwa tuwe makini wakati tunachagua wenza wa maisha ili yasije tukuta haya. kuna mengine hayavumiliki ndio maana wanatoka na wanaingia cause wamependana na wanataka waishi maisha yao yote wakiwa pamoja. na ukiingia humo ndani ni kumsoma mwenzio tu ukishammaster nini anataka hutashindwa kamwe hata awee na matatizo ya aina gani. wengi wamefanikiwa kwa nini wew ushindwe?ukijiuliza hivo utastukia miaka inakatika tu bila kujua.
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Habari zenu :wink2:
     
  9. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Katika mapenzi ushauri hutolewa tu pale mtu anapokuwa tayari kaumizwa au mambo yake yanaenda vibaya ila ni vigumu sana kusikia mtu akiomba ushauri wa namna ya kuingia katika mapenzi kwani wengi wao wanakuwa tayari wamekwishachanganywa na mapenzi hivyo kutokuwa rahisi kushaurika.
     
  10. V

    Vumbi Senior Member

    #10
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Thanx MO-TOWN, nothing to add.
     
Loading...