Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliomo na Wasiokuwemo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by NNYAMBALA, Apr 1, 2011.

  1. N

    NNYAMBALA Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna Mkulima ktk kijiji fulani alikuwa anasumbuliwa sana na panya, ili kujikwamua na tatizo hilo,akaamua kutega mtego na badala ya panya kunaswa, akanaswa nyoka, mara kuku akatokea na nyoka akamuomba amsaidie kutegua, kuku akakataa, akaja mbuzi naye akakataa kumsaidia, mara akatokea ng'ombe alipoombwa msaada na nyoka naye akakataa. Mara Mkulima akafika akidhani aliyekamatwa ni panya ile kushika tu mtego akang'atwa na nyoka. Sumu ikaanza kusambaa mwilini na kuanza kuugua, Mke wake akamkamata kuku akachinjwa ili kiwe kitoweo cha mgonjwa, baadaye,Ndugu wakaja kumuangalia ikabidi mbuzi achinjwe kwa ajili ya kitoweo cha Wageni, mara Mkulima akafariki na watu wengi wakaja kwenye mazishi ikabidi Ng'ombe achinjwe kwa ajili ya kitoweo.
     
  2. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    kama wangelimtegua isingefikia hadi wao kuchinjwa
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,972
    Trophy Points: 280
    hata kama wangemtegua ipo siku tu wangejiskia kuchinja mifugo yao
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    sa ndo nini? Inatia huruma!
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    du hiyo kali
     
Loading...