Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliomo katika NDOA hubakwa na kudhalilishwa-TAFITI

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bajabiri, Jul 30, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tafit zilizofanywa na wataalama wa masuala ya afya na jamii zinadai kuwa baadhi ya wanawake waliomo katika ndoa hukumbana na kadhia ya kubakwa na wanaume zao na pia hudhalilishwa. Mkurugenzi wa Shirika lisilo la kiserikali ambalo hujishughulisha na Afya na Maendeleo ya Mtoto-(KIWOHEDE), Justa Mwaituka amesema kuwa wanawake wengi walio kwenye ndoa wananyanyaswa na waume zao kwakuwa wanalazimishwa kufanya mapenz kinyume na maumbile pamoja na kufanya kwa njia ya mdomo.

    "Iringa tumekutana na wanawake ambao wamezikimbia ndoa zao kutokana na kuingiliwa kinyume na waume zao pamoja na kulazimishwa kufanya ngono kwa njia ya MDOMO"anasema Mwaituka.


    Source Mwananchi.

     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Mbona hakuna takwimu za wanaume wanaobakwa na wake zao?
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Inawezekana tafiti imeanzia hapo katavi
    <br />
    <br />
     
  4. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 931
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    hao wanaosema wanabakwa waulizwe waliolewa ili walale kitanda kimoja na mwanaume au????
    hawa wanaharakati sometmz n mabogas kabisa yan ili mrad wapate kitu cha kupigia kelele tu!

    "Only Absolute Truth is that there are no Absolute Truths"
     
  5. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 931
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    waulizwe hao wanawake walioolewa waliamua kuolewa ili kufanya sifa kulala na mwanaume kitanda kimoja mpaka wanadai et wanabakwa au ?
    yan haya maanaharakat mengine shida tupu ili mrad wapate kitu cha kupigia kelele tu?



    "LOVE ONLY EXIST AT FIRST TIME THE REST IS JUST NORMAL LIFE"
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    huu ni utata ...ni kama vile kumshtaki teja kwa kutokuvuta madawa
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    inabidi wanawake waache kukaa kimya .. wanaumizwa sana ..... siku hizi hakuan mambo ya kufich ficha tena .. njoo hata hapa JF weka keor yak o utapata msaada...
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    ahahahaaah!! Kweli eeeh!
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nina imagine mume wangu ananibakaje sipati picha,kwanza hawa waume zetu wa chapakazi mara nyingi wako hoi tunawalazimisha sie kufanya ngono
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mhhhh!!! Tafiti
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,579
    Trophy Points: 280
    Kumbe wabakaji wanachotakiwa kufanya ni kutangaza ndoa tu..
    Ili wabake bila kwenda jela lol
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    angalia sasa kumbe sio ndio tunabakwa......huyu aliyeleta hizi takwimu kazitoa wapi?hosteli au

     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wanaharakati wana shida sana.Atabakwaje?Wakati mwingine mimi nimechoka ananiambia usipokuja naenda nje sasa hapo anayebakwa ni nani?
     
  14. doup

    doup JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye ndoa "Kinyume na Maumbile????!!!" mi nilifikiri haya ni mambo ya uchangudoani tu. Astakafururahh!
    hii kweli hatari
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    haya mamabo yapo ndugu,wanawake wanadhalilika sana,hasa walio kwenye hizo NDOA,,,,,
     
  16. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    ndio maana yake kwa kweli nimebaka mara nyingi sana kwa style hii, wanawake wa home wale wanafanya kazi sana za home, waume zao wakirudi wanakuwa wako hoi na wakati mwingine wamelala hoi wanakoroma, analazimishwa ile mbaya huyu ndiye anabakwa, sie tuko ofisini tunachoka pia lakini tukirudi mapema home tunapumzika na kufanya kazi ndogondogo tunakaa kusubiria mume aje,akija yuko hoi kwa kazi na pombe juu, humuelewi pia,inabidi umbake tu,hahhahahahhhaaaaa najoke jamani
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    daaaaah
     
  18. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,216
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Mh hapa utakuwa unambemenda mmeo
     
  19. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Huo ubakaji mwingine naona ni mambo ya ndani ila ya kinyume na maumbile hata mimi napinga kwa nguvu zote mwanaume hata kama kakuoa kwa mali kiasi gani hana right ya kukuingilia kinyume na maumbile tena kwa staili ya kubaka. Safi sana wamama wa Iringa kama mmelipinga hilo. Shetani ashindwe na alegee.
     
  20. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    siyo vizuri kubaka lakini kama nimkeo unabakaje? hii kunajambo may be kuamua hata kumuingilia kusivyo kutokana na muuingiliano wa culture za wezetu especially USA
     
Loading...