Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliomba transfer tcu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by gbrother, Sep 24, 2012.

  1. g

    gbrother JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wale mlioomba transfer tcu, mambo tayari, pitie kwenye web then click ile taarifa ya selected student, utaona link yake.

    Naomba niwaulize kama umepata mkopo ktk chuo ambacho ndio umeamishwa, kutransfer mkopo inawezekana? Na utaratibu wa kufanya ukoje?
     
  2. jaywacnza

    jaywacnza JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bora nimekupata mwenzangu!itabîdi tujue hatma yetu kabla ya tarehe moja,
     
  3. g

    gbrother JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umeenda bodi mwana? O kupata info yoyote?
     
  4. jaywacnza

    jaywacnza JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wamesema TCU ndio wana mamlaka ya kuwaambia bodi kuhamisha mkopo,kama jina lako litakuwepo kwenye transfered students,bac litatumwa bodi kwa uhamishiwaj wa mkopo kama ulipata lakin!
     
  5. g

    gbrother JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa hiyo automatic wao wenyewe watacheza na hiyo transfer ya loan wakishapata majina au?
     
  6. jaywacnza

    jaywacnza JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndio manake,ila kuwa nasubira,tupo kama mia tano hv!af ictoshé wapo ambao walikuwa admitted mara mbili,mkopo wao ukaenda kwenye chuo ambacho hatak kwenda nao pia inawahusu!
     
  7. M

    Mfukunyuzi Senior Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vp nikifanya mchakato mida hii inawezekana
     
  8. Sauli

    Sauli Senior Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    me ni miongoni mwa tulio hamishwa, nlienda bodi ya mkopo jumanne, rum no 24 nkaambiwa niandike barua ya kueleza, plus copy ya majina kwenye web ni highlight jina langu, nimemalza hzo narudsha rum no.9 nkaambiwa hakukua na umuhmu wa kufanya hvo coz tcu watapeleka list ya transfad students, bt mkopo we2 utachelewa kidogo! Nawasilisha
     
  9. Raby Kilua

    Raby Kilua Verified User

    #9
    Oct 25, 2013
    Joined: Jul 12, 2013
    Messages: 128
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mlifanikisha kuhamisha? Tujuzeni wengine tuna tatizo hili mpaka sasa hatuelewi
     
  10. Sauli

    Sauli Senior Member

    #10
    Oct 25, 2013
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    pesa nilipata but very late kwenye april this year, but the good news is that tulipata zote na za nyuma at atime yani me iliingia kama 2,052,000 tsh hivi. baada ya hapo nikaendelea kupata kama wengine
     
  11. Raby Kilua

    Raby Kilua Verified User

    #11
    Oct 26, 2013
    Joined: Jul 12, 2013
    Messages: 128
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Asante sana kaka. Vipi mkopo unahama kias kilekile au wanafanya mabadiliko? Kwa mfano mwanzo tuition fee wamenilipia laki 9. Je wataihamisha hiihii??
     
  12. Sauli

    Sauli Senior Member

    #12
    Oct 28, 2013
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    pesa inakuja ileile ulopangiwa sema mnyumbuliko unatofautiana chuo na chuo kwa sababu vyuo vingine wana field mwaka wa kwanza wengine hawana so inakatwa vitu vingine vyote inayobaki ndo ada
     
Loading...