Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliomba kazi st. Augustine university july/august 2011

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by SAWEBOY, Sep 12, 2011.

  1. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Wakuu wana Jf,

    Naomba kufahamishwa kwa mtu mwenye taarifa zozote zile kuhusu hizi nafasi za kazi zilizotangazwa SAUT, kulikuwa na nafasi nyingi tu lakini sijawahi kuona au kusikia watu kuitwa ktk interview zao, je utaratibu wao wa kuajiri watu upoje hasa - lecturers, assistant lecturer etc.

    Mimi niliomba kazi kulingana na tangazo lao lakini hadi leo hii ni bila bila na hakuna mrejesho/feedback! so plse kama kuna mtu anajuahawa jamaa ajira zao zipoje basi naomba kujuzwa au kufahamishwa wakuu. Na kama ajira zao ni za kima-gumashi kama zile za UDOM basi naomba pia kufahamishwa ili nisipoteze muda wa kujipa matumaini.

    Asanten wakuu.,

    shukrani na nawatakia kazi njema!
     
Loading...