Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliomaliza degree za habari IJMC

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by leseiyo, Jan 11, 2010.

  1. leseiyo

    leseiyo Senior Member

    #1
    Jan 11, 2010
    Joined: Oct 25, 2007
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau,kwa miaka mitatu UDSM imekuwa ikitoa degree tatu kupitia Taasisi ya Habari na Mawasiliano ya Umma sasa SJMC ambazo ni Mass Communication,Public Relations and Advertising na Journalism,Graduates wake wako wapi?Mbona hatuwasikii kwenye vyombo vyetu vya habari ambavyo vimegubikwa na ukanjanja pia practitioners wasiokuwa na taaluma hiyo huku taaluma yenyewe ikiendeshwa kwa mazengwe ya kisiasa bila kubeba kweli jukumu la ukombozi wa jamii?.Wengi wao nawasikia kwenye TV na radio ya Mlimani wakifanya vema tu but outside they are knocked by the system.Inakuwaje hii?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,125
    Trophy Points: 280
    Mizengwe kaka
     
  3. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kikubwa mkuu media house nyingi za bongo zinalipa pesa kidogo saana, hawa wasomi wanaogopwa saana kwani huwezi ukawalipa sawa na hawa waandishi wa mtaani
     
Loading...