Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliokufa wakati wa mgomo serikali itakana kuwa haikuua?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, Feb 12, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa jinsi mgomo wa madaktari ulivyochukua muda mrefu huku serikali ikisusua hata kukwepa kuongea nao zaidi ya kuwatisha, kuna watu waliokufa kutokana na hili. Hakuna ubishi kuwa waziri mkuu Mizengwe Pinda amejaribu kuutuliza mgomo. Je hatua hizi zingechukuliwa mapema madhara mengi yasingeepukwa? Je kwa namna hii serikali ya Tanzania siyo muuaji? Najaribu kufikiri tu. Ukitaka kujua inaumiza kiasi gani jaribu kuvaa viatu vya waliopoteza ndugu zao.
     
Loading...