Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliokufa Loliondo wamsikitisha mchungaji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msharika, Mar 10, 2011.

  1. M

    Msharika JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  2. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Serikali ya CCM imekataza watu kwenda uko ili walalahoi wanaougua wasipate tiba toka kwa Babu, wafe idadi ya Watanzania walalahoi ipungue.
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    baada ya serikali kushindwa kuboresha maisha ya mtanzania katika chakula na matibabu .... wananchi wamemwomba mungu akawaletea tiba ya bure sasa serikali imeamua kufanya mauaji kwa kuisitisha tiba iliyoletwa na mungu kwa watu wake ..... mungu ataionyesha serikali kidole chake kama alivyoleta tiba hii....!

    eee mwenyezi mungu toa fundisho kwa serikali hii ya kidhalimu
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    wao wameshakunywa.....na nyie wengine mkinywa mkipona,maNGO yanayoshughulikia maswala ya UKIMWI yatakosa kazi za kufanya kama wagonjwa watapona wote na pia hela za misaada zitapungua.....ama kweli TZ kufa kufaana
     
  5. S

    Sio Mwanasiasa Senior Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ama kweli humu jf kumejaa great thinkers
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    hehehe,labda wameona wanakosa mapato ktk hospitali zao binafsi that why wamesitisha tiba
     
  7. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,089
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hapana humu Jf Great thinkers ni wachache mno, na walio wengi ni malimbukeni na washabiki sana ambao kwenye isue nyingi huwa hawaoneshi hata chembe ya uzalendo.
     
  8. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaazi kweykwey!!!!
    Ni ya kweli haya PRETA
     
  9. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    JF...dah..kazi bin kazi
     
  10. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Babu katoa angalizo kwa wale vibosile wote waliofika kwake kwa njia za panya na kupata kikombe bila kufuata utaratibu wa kupanga foleni hivyo basi dawa haitafanya kazi dhidi yao.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Yaani serikali sijui kwa nini imeamua kufanya hivyo wakati kuna watu wengi tu walikuwa kwenye foleni wakisubiri tiba na wengi wao hali zao zilikuwa mbaya..
     
  12. M

    Mutakyamirwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 4,851
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Colleagues,

    Nimesikitishwa na tamko la Serikali kufungwa kwa mda kwa huduma ya mchungaji huyo huko Loliondo. Ukweli ni kwamba kama serikali ingekuwa makini vya kutosha ingekuwa tayari imetoa matokeo ya uchunguzi wake kwa wananchi juu ya dawa hiyo. Hapa nilipo nimeona ktk picha msululu wa magari mengi ya serikali yakiwa huko. Watumishi hawa tayari walisha pata dawa na hivyo wamekuwa tayari kutoa tamko wakiwa wameishahudumiwa. Nionavyo mimi and I would stand for my vision:

    Serikali itoe tamko la uchunguzi wa dawa hiyo haraka ili huduma ziendelee au zisitishwe. Kama haiwezi kufanya hivyo haraka basi iache hali hiyo ya ki-IMANI iendelee kama ilivyokuwa huko nyuma. Itoe ulinzi na resources nyingine za kumwezesha mchungaji huyo kutoa huduma hiyo. Kama serikali haiwezi, Kanisa linaweza kufanya hivyo kwa utukufu wa Mungu mwenyewe.
     
  13. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,932
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Hivi unafahamu maana ya neno "limbuleni" au?Una siku 15 tu tangu ujiunge hapa JF lakini umeshaanza kuwa judgemental!
     
  14. M

    Msharika JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakubwa walishakunywa wote, nyie wengine mkiosa si vibaya. Ila ni laana jkuwa kwa maamuzi ya kinyama kama haya:rain:
    watu wako pale kwa nauli ya kukopa na sasa hawapati tiba, nini kitatokea na bado ajalipa deni la nauli?
     
  15. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ninashangazwa na wanaofanya utafiti wa dawa ya babu, yeye anageuza dawa ya miti shamba kuwa damu ya yesu bwana na mwokozi wetu, ina maana siku moja serikali itaunda pia tume kuangalia kuwa ekaristi ni kweli mwili na damu ya yesu!!!!!!!!!!!
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kuwakataza utakuwa ni ujinga yaani wao waende wakanywe dawa kwa babu halafu wananchi walala hoi wazuiwe!?...
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    niajabu kweli...Mkwere,Lowasa,Magufuli na vigogo wengine wameshaenda kunywa dawa leo, watu wengine wakatazwe...hao polisi watakao endenda kuwazuia watapigwa mishale ohhhhhhhhhhhhhh
     
  18. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata kama dawa yake haifanyi kazi mbona kuna watu kibao waganga wa kienyeji wameachiwa wanauza dawa ambazo twajua hazifanyi kazi? Wamwache mzee wa watu atibu wagonjwa wasio na matumaini hata kama binafsi siiamini tiba yake.
     
  19. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Nasubiri Tamko la Viongozi wangu wa Dini,maana Loliondo unatoa 500 kwa babu.300 kwa ajili ya ujenzi wa Kanisa na 200 kwa ajili ya babu.
    Sasa kwann nistoe 200 tu??? wapi Tamko????
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mnafki mkubwa wewe umejiunga juzi tuu umeanza kujudge the book by its cover hebu tuliza akili then ujue mambo yanendaje humu sio kuingia tu na kutupia upupu wako hapa
     
Loading...