Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliojiondoa CUF waanzisha chama kipya ADC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, Feb 27, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Lisemwalo lipo, Leo hii wafuasi waliotoka CUf wamewasilisha ombi la kusajili chama kipya kiitwacho ALLIANCE FOR DEMOCRATIC CHANGE kifupi ADC.

    Source: Magic Radio
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongereni ADC
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,951
    Trophy Points: 280
    Safi sana tunamwombea mtoto akue salama.

     
  4. D

    DOMA JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    He he teh teh hamna kitu hapo 2nataka vyama viwili tu kuanzia 2015 cdm kama chama tawala na ccm kama chama cha upinzani
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,400
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Huu ****** wa kila mtu kuanzisha chama chake,imekuwa fasheni sasa ifike mahara msajili wa vyama vya siasa,awe anakataa uanzishwaji holela wa vyama,tutajikuta tuna utitiri wa vyama ambavyo havina tija kwa Taifa,ni kwa nini wasijiunge na vyama vingine?
     
  6. m

    matondomange Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushauri wangu waiogope dhambi ya ubaguzi wa dini kabila ubara na uvisiwa.
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa jina hilo hakitapata popularity kwa wananchi.Gumu sana!
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    ALLIANCE FOR DEMOLITION CUF
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  9. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Bendera yao ina rangi nyekundu?
    SORRY, NI BARA AU ZANZIBAR?
    AU KUNA UDINI?
    SIDHANI KAMA KUNA JIPYA HAPO.
     
  10. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Nafikiri ni wale wale tatizo ni kutaka madaraka. Na siyo kubadilisha sera.

    HAKUNA JIPYA HAPO


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hatimae CCM yapata mjukuuuuuuuuu
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Acha ni baki na chadema yangu..........
     
  13. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    hivi huyu mtoto ndio ile mimba waliyopewa na ccm
     
  14. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hv vyama sasa vimekua kama N.g.o.s watu wanatafuta kula tu,lakini at the end vitabaki kua pumba na mchele utabaki kua mchele tu!vyama ni c.c.m na c.d.m tu,cuf walikua vizuri ila wamejiua wenyewe!
     
  15. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanzo mzuri, tunasubiri kusikia mengi zaidi.
     
  16. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mungu mkubwa hatimae ndoa imejibu baada ya kukaa kwa muda mrefu bila mtoto Bw CCM and Bi CUF wapata mtoto wa kike ADC
     
  17. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Uanzishwaji "holela" wa vyama ni upi? Unatumia criteria gani kusema uanzishwaji wa chama kimoja ni holela na wa chama kingine si holela?
     
  18. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ila hili libabu(ccm) lilivyo natabia mbaya tutasiki limembaka kijukuu(adc)
     
  19. G

    Gulwa JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,581
    Likes Received: 750
    Trophy Points: 280
    Mtoto wa nyoka ni nyoka
     
  20. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huko mbele wagombea binafsi wakiruhusiwa utasema hivyohivyo wazuiwe maana kutakuwa na utitiri wa wagombea binafsi? hii ndiyo demokrasia mkuu...!
     
Loading...