Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

waliojiajiri maarufu kama Boda Boda wanauliwa Kinyama Jijini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgt software, May 12, 2011.

  1. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,806
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    ni jambo la kusikitisha sana kuona vijana wetu baada ya kuamua kujiajiri kwa kukopa pikipiki au kukodi na kujipatia ajira siku hizi ajira yao imekuwa chungu sana hata kupelekea kuuliwa kinyama na watu wenye tamaa ya kupata utajiri haraka kwa kuziuza bei ya kutupwa yaani mtu anauliwa kwa sh. laki nane au saba,

    polisi wako kimya kwa nini kusianzishe ukaguzi nci nzima kuna watu wanatumia chasis no kufany boda boda hii sio fair, jan waliua kijana wa bunju pale mpiji darajani na kumtupa kisa pikipiki
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hakika inasikitisha, uchochoroni wanachinjwa saana. Nimeyashuhudia maeneo ya Kitunda, kinyerezi mh!!
     
  3. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    polisi wetu nao cjui jambo moja na waarifu
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nasikia masaki nako kuna mtaa unaitwa uganda avenue nao unatumika saana kuwapora boda boda vijana . jamaa yangu anakaa mitaa hiyo anadema watu wanakodiwa toka sehemu nyingine mpaka masaki kwa dau kubwa usiku jamaa akifika hapo anaomba ashushwe mara kundi la watu linatokea wanamkaba dereva wananyang'anya pikipiki
     
  5. T

    The Priest JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ajali nazo hamzungumzii,hapo ndio wengi wanakufa,hasa mikoani..
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Hii ni hatari aisee, ajali zinawamaliza na mauaji pia!
     
Loading...