Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walioitwa Kwenye Usaili wa Jeshi la Zima Moto

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mullocoz, Mar 4, 2014.

  1. M

    Mullocoz Member

    #1
    Mar 4, 2014
    Joined: Feb 10, 2014
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba tusaidiane juu ya majina ya walioitwa kwenye usaili wa zimamoto yanatoka lini?
     
  2. Tmajuto

    Tmajuto JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2014
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umenishtua na hiyo title yako!!!
     
  3. Shamkware

    Shamkware JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2014
    Joined: Nov 25, 2013
    Messages: 766
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 28
    Hata mi nimestuka sana daaaah Rekebisha iyo heading yako
     
  4. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2014
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,107
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    na ambavyo jana sikua naaccess ya jamiiforums, nikajua yametoka maybe jana hayo majina,! kumbe na wewe unauliza?
     
  5. Mwadunda

    Mwadunda JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2014
    Joined: Aug 14, 2013
    Messages: 612
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    Heading hiyo mkuu utatua na presha, Majina bado japo mwezi huu usahili utafanyika tarehe bado
     
  6. bintimzalendo

    bintimzalendo Senior Member

    #6
    Mar 4, 2014
    Joined: Feb 27, 2014
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Daaah na mm umeniweka roho juu! Yakitoka tutayasikia tu
     
  7. RICARDO KAKA

    RICARDO KAKA JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2014
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    utaua watu aisee!
     
  8. mgonjwa

    mgonjwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2014
    Joined: Dec 2, 2013
    Messages: 389
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 18
    Viroba bwana vinazingua kweli
     
  9. Aisatu

    Aisatu JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2014
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    Daaa!pia nimeshituka!
     
  10. C

    Clabvery Member

    #10
    Mar 4, 2014
    Joined: Feb 25, 2014
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye update za acces bank anijuze
     
  11. Kalicharan

    Kalicharan Senior Member

    #11
    Mar 4, 2014
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We jamaa vipi? Umenishtua kwelikweli
     
  12. N

    NG'HOMELE JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2014
    Joined: Jan 13, 2014
    Messages: 362
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 18
    majina yanatoka mwez wa 9 vuta subira
     
  13. M

    MAHECHU New Member

    #13
    Mar 4, 2014
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 1
    Ebwana hiyo title yako, presha tupu..
     
  14. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2014
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,107
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    you can't be serious!
     
  15. VANCOUVER

    VANCOUVER JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2014
    Joined: Feb 26, 2014
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uwe na subira mkuu yatatoka tu
     
  16. Prince Akeem

    Prince Akeem JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2014
    Joined: May 26, 2013
    Messages: 742
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 28
    wametangaza nafasi za kazi tena. acces ni kati ya bank chovu sana
     
  17. z

    zawadi kajange New Member

    #17
    Mar 13, 2014
    Joined: Mar 4, 2014
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uvumilivu muhimu sana
     
  18. Tmajuto

    Tmajuto JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2014
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    majina yametoka daily news la trh 12/03 angalieni
     
  19. c

    chimbondi JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2014
    Joined: Dec 16, 2013
    Messages: 252
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 18
    hata gazeti la uhuru yapo angalieni
     
  20. c

    chapakazi878 Member

    #20
    Mar 13, 2014
    Joined: Apr 28, 2013
    Messages: 21
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    jamani walioitwa tupeane maujanja basi kama kuna m2 anafaham lolote kuhusu interview zao
     
Loading...
Similar Threads - Walioitwa Kwenye Usaili Forum Date
Orodha ya walioitwa kwenye usaili utumishi Nafasi za Kazi na Tenda Oct 2, 2015
Orodha ya vijana waliomaliza kidato cha nne 2014 walioitwa kwenye usaili wa Jeshi la Polisi Nafasi za Kazi na Tenda Jun 26, 2015
Haya hapa majina ya watu wote walioitwa kwenye usaili sekretarieti ya ajira-dar Nafasi za Kazi na Tenda May 6, 2015
Walioitwa kwenye usaili Ofisi ya Bunge Nafasi za Kazi na Tenda Mar 12, 2015
TTB watangaza walioitwa kwenye usaili Nafasi za Kazi na Tenda Dec 6, 2014

Share This Page