Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walioitwa kwenye oral interview UDOM

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MAUBIG, Apr 18, 2012.

  1. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 759
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    wanajamii please nifahamisheni kama udom imeishaajiri wale walioitwa kwa awamu ya pili( oral interview)
     
  2. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,357
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    aaah,kumbe watu washaitwa oral,daaaaa,nishaliwa dude,kama vp ngoja nizichange nitafute nauli niende hata china kutafuta maisha,manak bongo kila kazi natoswa maganga na wakati vyeti safi tu
     
Loading...