Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliohusika na kashfa ya Wizara ya Nishati

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kingfish, Nov 24, 2011.

  1. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inasikitisha sana kwa kila mtanzania kutokana na ubadhirifu wa fedha za umma katika wizara ya nishati kama kamati yeule ya bunge ilivyothibitsha.pia sikubaliani na wale wabunge waliowatetea ngeleja na malima wasijiuzulu kwa madai kuwa mfumo wa wizara unampa mamlaka makubwa katibu mkuu wa wizara.hawa jamaa wajiuzulu kwa sababu walipokea entertainment allowance ya sh.4,000,000 ambazo zilikusanywa nje ya utaratibu wa serikali.kama hawataki kujiuzulu tunakuomba rais uwawajibishe.
     
  2. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    namna mpya ya kufisadi nchi.jpg ndivyo walivyo amua kufiasdi kwa njia hii sawa tu ila tutafika ingawa tutakuwa tumechoka sana
     
  3. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Na waraka unasema "Kama ilivyo kawaida", sasa hatujui hii kama kawaida ya kumkamua mwananchi ilianza mwaka gani. It could be years when JK himself was in-charge of the minerals ministry.
     
  4. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyo Rais unayemtaka awawajibishe, ni swaiba wao, wala haoni kama ni issue. Ningekuwa na uwezo, ninge mtafuta yule kaka alimpiga kibao Mwinyi ili amzape huyu Rais aliyeshindwa kuongoza
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kuliko kufuatilia hawa wanasihasa utakufa kihoro maana ni unafiki na roho mbaya pia umimi..
     
  6. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Hii nchi imeoza kwa rushwa, wizi wa mali ya umma, ubabaishaji na ushirikina. Yaani kama tutaendelea kuyaendekeza haya, tusitegemee kufika popote pale. Tutaendelea kuwa watu wanafiki, waongo na wababaishaji mpaka tuliharibu kabisa Taifa letu.
    Sauti hii inayovuma sasa inatudai tubadilike sisi wote kabisa. tukiendelea kudharau, tusije kumlaumu mtu. Tutajililia wenyewe
     
  7. z

    zamlock JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    masikini yule jamaa aliyempiga mwinyi kibao alishakufa kwa kumbu kumbu zangu hata walitoa kwenye gazeti
     
Loading...