Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Waliohukumiwa kifo watej wenzao'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Oct 3, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    'Waliohukumiwa kifo watej wenzao'
    Written by Administrator
    Thursday, 01 October 2009 07:12
    Na Benedict Kaguo

    MWENYEKITI wa Chama cha Albino nchini (TAS), Bw. Ernest Kimaya amesema kuwa watu watatu waliohukumiwa kifo kwa kumuua albino mkoni Shinyanga kabla ya kunyongwa hawana budi kuwataja washiriki wengine katika biashara hiyo.

    Akizungumza jijini Tanga juzi, Mwenyekiti huyo alisema hatua ya kuwataja wenzao itaisaidia serikali kubaini mtandao wa biashara hiyo ambao wanaaminika kuwa ni watu
    wenye uwezo kifedha.

    Alisifu uamuzi huo wa mahakama na kumshuruku Rais Jakaya Kikwete kwa juhudi na ushirikano anaouonesha kwa kuiwezesha jamii hiyo kwa kumteua Mbunge wa Viti Maalumu Al-Shymaa Kwegyir kuwa mwakilishi wao.

    Bw. Kimaya aliwataka watumishi wengine kwenye idara za serikali na mashirika binafsi kumuunga mkoni Rais Kikwete kwa kuthamini kundi hilo kwani lina wasomi wengi lakini bado halijaweza kuthaminiwa na kupewa nafasi kubwa za uamuzi zaidi ya kubaki kufanya kazi ya ualimu tu.
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Muwe makini tu wasije anza kuwataja wabaya wao mkawaua watu wasio na hatia....
     
  3. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wakimtaja Makamba mtamkamata?????????
     
Loading...