Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliohitimu Stashahada na Astashahada ya Kilimo Ajira zao zimetoka leo

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by SG8, Jan 6, 2012.

  1. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wakuu Heri ya Mwaka Mpya.

    Kwa wale wenye sifa tajwa hapo juu ajira zao zimetoka kwenye gazeti la Mwananchi. Nimeshindwa kufungua tovuti ya wizara ya Kilimo ili niweke hapa hayo majina kwa sababu eneo nilipo mtandao unanisumbua kidogo.

    Waliobahatika kuajiriwa hongereni sana, mnatakiwa kuripoti kwenye vituo vya kazi ndani ya siku 14 tangu tarehe ya tangazo/kupata barua ukiwa na vyeti vyako vyote vya taaluma husika.

    Goodluck
     
  2. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    naomba soft copy ya tangazo, au weblink
     
  3. B

    Brother Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwananchi ya leo ijumaa januari 6 2012 page za kati.
     
  4. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hongereni, sijui siye maafisa ugavi zamu yetu lini?
     
  5. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    soft copy mkuu
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Na Mungu awatangulie ktk kazi zenu

    na wote tuseme Amen...
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    nyie sahauni.
     
  8. E

    Ekwilibriamu Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ..mwenye majina hayo tunayaomba maana nimechek kwenye web yao cjayaona!
     
  9. knownless

    knownless Senior Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndugu zangu walimu zao zinatoka lini?
     
  10. B

    Brother Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpango mzima gazeti la mwananchi jana, wengine I-phone zetu haziwezi kuweka link.
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    usihukumu nawe hutaghukumiwa,nasema hivii si bado upo chuo.....ni UTALIA NA KUSAGA MENO.
     
  12. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Longolongo zmekua nyingi mno ila nmeambiwa watatoa kwa Batch na wataanza na BA ed na watu BSC hawa BED na wengne baadae kidogo
     
  13. A

    Agrodealer Senior Member

    #13
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wajameni sijapata hayo majina nisaidieni kwa aliyeyaona plzzzzzzzz
     
  14. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wana jf mliopata hongereni

    Nendeni mkalete mabadiliko na siyo mnakuwa wazembe, walalamishi, wala rushwa alafu mnabakia kupiga porojo na siasa mkiwanyoshea vidole mafisadi kumbe huo nao ufisadi

    Kawatumikieni wananchi kwa moyo, mkibadilika mkapiga kazi kwa adabu na bidii ndo mabadiliko ya kweli yatakuja.
    Porojo tu za kulaumu hazitoshi kama wewe hujabadilika
     
  15. Baba Ziro

    Baba Ziro Senior Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ok, tutachapa kazi haswa ili watanzania hasa wakulima waone umuhimu wa kilimo.
     
  16. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hapa hapa ndiyo huwa graduates wa SUA wanajibebea ushindi wa mezani!Nadhani so far ni chuo kikuu pekee kinachotoa shahada zinazokidhi mahitaji ya kazi hizo za wizara ya kilimo.Hongereni mliopata kazi tunategemea mabadiliko ya kweli ya kilimo kutoka kwenu siyo siasa iliyopo sasa hivi!
     
  17. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kwani SUA wanatoa Astashahada na Stashahada? Nafikiri sivyo!!!!!
     
Loading...