Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliofunga harusi mwaka huu na wangependa kutokea kwenye magazine/jarida la harusii watume picha zao

Discussion in 'Matangazo madogo' started by lara 1, Sep 6, 2012.

  1. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Hello!

    Jamani kuna gazeti/ jarida jipya limeanzishwa special kwa mambo ya harusi linaitwa malaika magazine. Kwa wale mliofunga harusi mwaka huu na mgependa kutokea gaeteni mtume picha za harusi zenu malaikamagazine@gmail.com na mtatokea toleo la november. Wanapokea picha nyingi tu hata za sherehe nzima.

    Asanteni na mbarikiwe
     
  2. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna gharama zozozte?
     
  3. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    hamna gharama ni bureeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!
     
  4. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ok, tnx.
     
  5. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mimi niliyefunga miaka 10 iliyopita naruhusiwa??
     
  6. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Unaruhusiwa ndio old is gold!
     
Loading...