Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliofiwa na ndugu zao wakati wa mgomo kumshtaki Dk Ulimboka na chama cha madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by thatha, Aug 14, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Waliofiwa na ndugu zao na walioteseka kwa kukosa matibabu wakati wa mgomo wanajipanga kwenda mahakamani kuwashtaki madaktari,kiongozi wa mgomo dr ulimboka na mat.wameshaonana na wakili na kesi itafunguliwa katika mahakama ya kisutu baada ya taraibu zote kukamilika. Source.mimi mwenyewe nimemsikia mwathirika mmoja akiongea na wakili wao.
     
  2. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Safi wapelekwe wote mahakamani na wafungwe kwa ubinafsi na tamaa na uroho
     
  3. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    tantawi, what a name? tuned!
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kuna kundi la wanajamii limejiandaa kuishitaki serikali kwa kushindwa kuzuia migomo ya madaktari mara tatu na kuwaacha wananchi wakiteseka.pia kundi hilo litafungua mashtaka dhidi ya serikali kwa kushindwa kuweka vifaa vya tiba mahospitalini na hivyo kupelekea mauti kwa maelfu ya watanzania.kundi hili limesikika likihamaki kwa nini tunalipa kodi wakati huduma za afya ni mbovu huku viongozi wakinunua mashangingi badala ya ct scan?
    KAZI IPO!
    Source;mimi mwenyewe.
     
  5. mito

    mito JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa wanahaki ya kufanya hivyo kwa sababu mahakama ilikuwa tayari imezuia mgomo huo, hivyo ulikuwa batili. Nadhani mnakumbuka chama cha walimu kilivyoambiwa pia?

    Mi nina wasiwasi na chama cha madaktari na hiki cha walimu kama wanatumia wanasheria makini, wasije kuwa viongozi wao wanawaingiza mkenge!
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Najua wakifanya hivyo ni njama za serikali ya ccm tu ili kuwanyamazisha madaktari
     
  7. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ulimboka alisimama na nasimama kataka ukweli. Die for a reason
     
  8. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ... Na sisi tuliofiwa na wagonjwa kabla na baada ya mgomo huku vijijini kwa zahanati na vituo vya afya kukosa BASIC MEDICINES, tools & equipment sijui tumshtaki nani? Nahisi kizunguzungu, hasira, machozi yananitoka upya. Dah! ... we have dead minds.
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Umetumwa kupima upepo eeh! pole sana, try the alternative!!!!, wamshitaki na ziraili na Mungu kwa kuruhusu vifo! mamamamayo!
     
  10. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Yameiva. Juzi nimemsikia Mbopo akisema kuwa Ulimboka ashtakiwe kwa uhujumu uchumi na mauaji. CCM imeishiwa. Waache waende mahakamani.
     
  11. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli ni wazi hiyo ni mbinu ya Serikali kujihami na aibu ya kuumbuka, wasije wakatajwa walishiriki viongozi waandamizi wa serikali waliohusika na sakata hili.
     
  12. m

    mikest Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Ni jambo la kushangaza kwa Raisi Kibaki kutuma ndege kuja kuchukuwa majeruhi wa ajali walikuwa wamelazwa MOI, je nini waliona??
     
  13. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Baaangi baaaangi bangi tupu huyu hana maana wala lolote zaidi ya kutafuta sifa.
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mbona mna mchecheto baada ya comrade ulimboka kurejea nchini?
    Ulimboka amesema yuko tayari kwa chochote,hamkumuelewa?alipoamua kuwa kiongozi wa mgomo alijua lolote laweza kumpata hata kifo pia.
    Personally i know dr uli.never underestimate Dr ulimboka!hata ukitaka kumuua ni lazima ujipange.
    Hebu tuwe na subira kwa kuwa Ulimboka ametumwa kuikomboa sekta ya afya na nchi kwa ujumla.
     
  15. SoNotorious

    SoNotorious JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 2,427
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hao wana mtindio wa ubongo we ulipata kusikia kutoka kwa nani kuwa daktari anazuia kifo? wambie wabadilishe hati ya mas
     
  16. majorbanks

    majorbanks JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Vicious circle second round..!!
     
  17. K

    Kiyoya JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,075
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Siku zote walikuwa wap-siasa tu kila sehemu!-yanga simba! -blah-blah!-bongo bwana
     
  18. K

    Konya JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 914
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ni upepo tu utapita alishatahadharisha mh pinda
     
  19. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    nani!????
     
  20. hodogo

    hodogo JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 239
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumegundua mahakama imekua "SILENCER" kwa masuala yote yanayoumiza vichwa! Unayafikisha kisha unanyoosha miguu vichwa, vinapata nafasi ya kuwaza hatua inayofuata!
     
Loading...