Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliofanya interview ya afisa mtendaji kata

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by nyaucho, Sep 23, 2012.

  1. nyaucho

    nyaucho Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wakuu mliopiga usaili wa Afisa mtendaji kata, Plse embu fungukeni kuhusu maswali yanayoulizwa / yaliyoulizwa kwenye WRITTEN na kwenye ORAL. Natangulisha shukrani zangu kwa wadau wote watakao tiririka hapa.
     
  2. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    anza kukumbuka kwanza wimbo wa taifa beti zote mbili bila kukosea
     
  3. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Madhara ya kuzoea kudesa haya. huyu anataka desa hadi kazini. Kaazi kweeeli kweli. Mjasiri haachi asili
     
  4. turuka

    turuka New Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ladba ukasome majukumum ya huyo afisa + na masoma yako pia na maswari ya general nahis hivyo ila sina uhakika
     
  5. nyaucho

    nyaucho Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mambo mengine ukishindwa kumsaidia mtu mkuu ni bora ukae kimya kama wenzio walio view na kusepa na siyo kuropoka ropoka tu. Nafikiri hujui nini maana ya kujiandaa. Sikushangai sana jomba coz wa2 kama nyie nilijua mtajitokeza tu.
     
  6. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sifa za incompitent candidate(s), daima ni mkali na hataki kuambiwa ukweli. Matusi na lugha za kujilinda kwa saana. Kujiandaa haina maana upewe maswali dogo, unatakiwa usome kila kitu maana hata kazini hatutakuchagulia changamoto za kukutana nazo na wala hatutakupa in advance. Hupati desa hapa....
     
  7. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa majibu yako tu yanaonyesha ubna kazi ila unawadhihaka watu wasiokua na ajira u must be be luck kutokuwepo katika situation ya inayowakabili vijana sasa
     
  8. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu Nyaucho, Usijali tuko pamoja mimi pia nasubiri majibu ya swali lako. lakini naona watu hawataki kutupia desa. Ila jitakidi kujua conflict resolution methods, at least possible common problems/challanges that you are going to face if employed and how will you overcome them, In most cases qns are senario based there fore get prepared to answer in a wise way (avoid to answer in such a way you will be adding a problem to your wanakijiji). Participatory method of leadership is most incouraged and make sure that when you will be answering any senario based qns, show that you will be involving you wanakijiji in most of the issues.

    Hujajibiwa coz hakuna maswali formal kwenye afisa mtendaji interview. Best of luck
     
  9. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu Nyaucho, Usijali tuko pamoja mimi pia nasubiri majibu ya swali lako. lakini naona watu hawataki kutupia desa. Ila jitakidi kujua conflict resolution methods, at least possible common problems/challanges that you are going to face if employed and how will you overcome them, In most cases qns are senario based there fore get prepared to answer in a wise way (avoid to answer in such a way you will be adding a problem to your wanakijiji). Participatory method of leadership is most incouraged and make sure that when you will be answering any senario based qns, show that you will be involving you wanakijiji in most of the issues.

    Hujajibiwa coz hakuna maswali formal kwenye afisa mtendaji interview. Best of luck
     
  10. nyaucho

    nyaucho Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Kwanza Peace man kwa kujua ulipoteleza, pili ni kwamba jamaa hapo juu TARUKA na YESER wamenijibu man na nashukuru kwa majibu yao. Na huyo mkuu Seki6 nafikir yeye ndo kakufanya ukatambua ulipoteleza, so big up sana jomba. Halafu unavyosema DESA mimi cjamwomba m2 anipedesa, mimi nikuwa nataka mwongozo (area of concetration) coz m2 unaweza ukasoma vile vi2 ambavyo ulivisoma miaka mitatu ukaingia kwenye usail ukaambulia patupu.
     
  11. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa mwongozo zaidi nenda kwenye website ya chuo cha serikali za mitaa kina mwongozo na utendaji mzima ya hao watumishi
     
  12. m

    mwananyanda Member

    #12
    Sep 22, 2015
    Joined: Sep 14, 2015
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wadau katika muundo wa utumishi wa umma bodi ya ajira ya halmashauri inaweza kusaili na kuajiri watendaji wa kata kwa kibali cha utumishi?
     
Loading...