Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliofanya Interview Halmashauri ya Wilaya ya Ruangwa/Nachingwea tujuzane

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by majorbuyoya, May 19, 2012.

  1. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Habari zenu wana-JF! Natanguliza heshima mbele.

    Ndugu zangu, wengi wetu huwa tunategemea kupata taarifa kupitia mtandao huu wa kijamii kutokana na umaarufu na uhakika wa taarifa zinazowekwa hapa jamvini.
    Mwezi April 18-21 kulikuwa na Interview kwa nafasi mbali mbali zilizotolewa katika Halmashauri ya wilaya ya Ruangwa na Nachingwea. Mimi nilikuwa ni mmoja wa watu waliofanya Interview pale Maktaba Complex-Dar, Nilikuwa naomba kupata taarifa kutoka kwa wana JF kama tayari wameshaita kazini au bado na kama bado je inaweza kuchukua muda gani?

    Shukrani zangu kwa wote mtakaoweka taarifa hapa.
     
  2. c

    conversant Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
  3. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bado tutatoa magazetini na kwenye website yetu.
     
  4. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Shukrani wakuu kwa info.
     
  5. h

    hiakaman Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahani kwa usumbufu " mzee wa njaa" mtatoa kwa kukadilia baada ya wiki ngapi?

    Asanteni
     
  6. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hiakaman, si umeona huyo jamaa wa kwanza kujibu amesema inaweza kuchukua kama mwezi mmoja from now. Tuwe wavumilivu maana serikali yenyewe ishatafuna hela za Halmashauri kwa matumizi ambayo yapo out of the budget
     
  7. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kila la kheri
     
Loading...