Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliofanya interview Erolink

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Opticf, Oct 4, 2012.

  1. O

    Opticf Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba kujuzwa kwa wale waliofanya interview written na oral pale erolink kwa ajil ya customer care voda, vp wameshaita watu kuanza training?
     
  2. M

    MagicM Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    hv hi erolink iko wap. . . Heb naomba unielekeze na mimi ntafte huo ucustomer care
     
  3. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Masaki karibu na Sea Cliff hotel.
     
  4. O

    Opticf Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shuka morocco fanya kama unaenda mwenge pta sheli ya bonjour thn nyooka na road ukiwa umeambaambaa ukuta wa kanisa fulan mpk mwisho wa fance, kunja kushoto thn nyooka moja kwa moja utawaona tu
     
  5. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi hawa hawa jamaa mi huwa siwaelewi sababu watu wengi tuliofanya intervew pale kila mtu ninayemuliza bado hawajamwita sasa sijui wanawaita watu gani?au tuseme wote ndo tulichemsha interview yao jamani!
     
  6. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hapa walishahama vile,,, wapo masaki opposite na marry brown masaki... kama una daladala panda za masaki hadi mwisho, teremka na ulizia marry brown ni mwendo kama wa dakika tano hv... ndipo walipo ofisi mpya
     
  7. nyangoma

    nyangoma Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wala wapo sana morocco wamejaa tele tena interview za voda wanapiga paleplae moroco,nenda mwaya
     
  8. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wana ofisi mbili. Ukiona kimya .........., subiri
     
  9. O

    Opticf Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wameita leo jaman
     
Loading...