Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

waliofanya interview ERNST & YOUNG

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by joskill, Aug 12, 2011.

  1. joskill

    joskill Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wakuu mimi ni mmoja wa watu waliofanya interview pale E&Y, nauliza hivi wameshaita tena?? mana naona kimya kingi, cjui kama wameshaita mara ya pili
     
  2. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hukuambiwa kuwa ni wale waliofanikiwa tu ndio watakaoitwa?
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    You might be unsuccessful applicant!
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kuna mtu aliwahi kufanya interview kwa hao jamaa na hana internal connection akaajiriwa?
     
  5. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    consider yrself unsuccessful!, yr fellows demonstrated much than you. Try NIC there two vacancies fo auditors.
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Ukiona manyoya kaliwa.
     
  7. Malunkwi

    Malunkwi JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wa2 walishasaini hadi mikataba, you ar unseccessful candidate mkuu
     
  8. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ukisikia paa! ujue imekukosa hiyo.
     
  9. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa taarifa za uhakika ni kwamba mchakato ulishaisha. Na wananchi kama 30 wameshaajiriwa na mikataba wamesaini, training fupi ya kuanzia kazi wameshafanyiwa na wako field wanadunda mzigo. Kama ulifanya vizuri ujue kwamba nafasi zilikuwa chache kuliko watu kwa hiyo hukufanikiwa.
     
  10. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duuuuuuuh. kila la kheri kwa waliopata......!
     
  11. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    piga moyo konde..... wala usikonde, chonde chonde mmakonde
     
Loading...