Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliochaguliwa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Baba Collin, Aug 1, 2012.

  1. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani mmechukuliaje matokeo ya stashahada ya ualimu,inamaana vyuo ni vichache kiasi cha kuchaguliwa idadi hyo?
     
  2. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    idadi ni ndogo sana ama? Kwani unajua ni watu wangapi waliomba na wangapi wamekosa?
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Watu tumeomba degree bhana
     
  4. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    inamaana watu 3677 ni kidogo? Kwani kawaida ni watu wangapi? Je,kama watu hawakuomba unategemea nini?
     
  5. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kaka siunajua tcu kigeugeu? Mara leo eligible,kesho not eligible,keshokutwa ..... Yaani mambo mengi. Wengine tunaangalia alternative way.
     
  6. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nisaidieni jamani kwa mwenye majina haya ya diploma anisaidie,hayafunguki jamani angalia panda lucas na maige jeja kama wapo na vyuo walivyochaguliwa
     
  7. A

    Apex JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwenzako akinyolewa zako tia maji,wakubwa 2lioomba undergraduate kazi kweli kweli,selection za diploma ndo hizo hapo so any time T kitu kinanuka,in GOD we trust.
     
Loading...