Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliochaguliwa TRA

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kachanchabuseta, Sep 29, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani mimi nilipeleka application siku tatu kabla ya
    deadline lakini application yangu ilikuwa ya 982 kwa post moja

    Kweli hapa kuna uwezekano hata jina langu kufikiwa?

    \vipi kuna mwenye taarifa kama wamefanya short list
     
  2. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Uhakika wakuitwa kwa hesabu rahisi ni 0.1%
     
  3. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Pole.Tatizo kila mtu anawaza kupata kazi TRA.watoto wa wakubwa ndo wamejazana TRA,sasa mtoa hoja hupo kundi gani,Au kakushika mkono nani
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    vp huna hata ndgu pale???
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    We ka jina lako halina ubini na wa2 wa kabila flani toka mkoa mmoja wa kanda ya kaskazin.sahau mkuu..
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,564
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    mimi nawapenda wachagga na marafiki zangu asilimia kubwa ni wachagga.lakini kwa hili la wachagga kujazana tra ni kweli.kuna dept ambayo ina wafanyakazi 36 kati yao 21 ni wachagga na rafiki yangu akiwemo.mda wa chai ni aikambe/aika mai.lakini mi naona sawa kwa sababu si tatizo lao,tatizo ni serikali ambayo mfumo wake wa uongozi umezeeka.sasa hivi kila taasisi zimegawana kwa makabila ukikosa tra tafuta taasisi ya kabila lenu.kuna taasisi ya wasukuma,wabena,wamasai,wakuria, nk.mia
     
  7. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tehe..Naitafuta hiyo taasisi ya wakurya nihamie naomba kuelekezwa tafadhali....bhita ni bhita mura
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    nenda majeshini wamejaa tele.
     
  9. Coza Mhando

    Coza Mhando Senior Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    taasis ya waluguru wapi kaka?
     
  10. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Wachagga oyeeee
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Don't worry, be happy!
     
  12. M

    MERICK JORAM New Member

    #12
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu kama siyo mchaga sahau hiyo nafasi. Pia tunaomba serikali igfikirie kuhusu ajira za halimashauri zetu nchini, kwani ajira kuwekwa kwa mh. gasia siyo nzuri warudishe mpango wa zamani wa kwamba halmashauri itangaze nafasi na iajili kwani upungufu mwngi wa wafanyakazi huko halmashauri ni mwingi.
     
  13. J

    Jamix Member

    #13
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Da! Kumbe na sisi waluguru 2po jaman! 2pe muda kdogo taasis ye2 yaja.
     
  14. v

    valid statement JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    ngoja niwadokeze kitu kuhusu wachagga...ivi mna habari kuwa wachagga wanavutana sana?mtu akianzisha biashara ya kaduka leo hapa mwananyamala.duka likikua akapata fremu ingine kariakoo.pale mwananyamala atamwita mchagga ndugu mwenzake ashike iyo fremu...hataicha iende bure tu.na kazini ni ivo ivo.kazi zinatangazwa ndani kwanza.na huwa wanawaambia ndugu zao waaply mapema.wanawasaidia kuandika cover letter na cv yenye ubora...ivyo inakuwa rahisi kupata kazi,cover letter na cv ni bora,na ametuma application mapema.chance ya kupata inakuwa kubwa...swali?watu wa kabila lako unaowajua katika maofisi,lini wamekutonya kuwa kuna nafasi katika ofis zao?UBINAFSI ndo tatizo.wachagga hawana UBINAFSI.
     
  15. Z

    Zimba Senior Member

    #15
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi Mfipa jamani! Sjui wenyeji wa mkoa wangu wapo idara zipi?
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,395
    Likes Received: 9,099
    Trophy Points: 280
    Halafu una sali kanisa lipi? tafuta kanisa la TRA utapata kazi haraka haraka.
     
  17. Kitutu JR

    Kitutu JR Member

    #17
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 23, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana sekta isiyo rasmi pale morogoro kusuka mikeka
     
  18. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umenifurahisha na kunigusa!! Kuna siku nilikuwa nimejikunja kuandika ku express interest kwenda mahala fulani. rafiki yangu fulani alininisihi nisipoteze nguvu zangu kama mie "SIO MLOKOLE"!!!!!!!
     
  19. Mfatiliaji

    Mfatiliaji Member

    #19
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Duuh!!!
     
  20. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nenda T...... basi simaliziii, coz wamejazana teleeeeeeeee!
     
Loading...