Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliochaguliwa Ruaha university mwenyeji wenu uyu apa.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ugoro, Sep 2, 2012.

  1. U

    Ugoro JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 397
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Waliochaguliwa ruaha karbun xna.
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,136
    Likes Received: 11,399
    Trophy Points: 280
    Wewe ndo dean of student??

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  3. U

    Ugoro JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 397
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Mi nimesema mwnyej izo habar za udean nadhn ni harakat zako tu za kiuchambuz.
     
  4. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    muda mwingine majina huwa yanahakisi tabia ya mtu.
     
  5. R

    Real Mc Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa Ugoro m nakaribia waambie nakuja mwanaharakat hapo mkoan ila huko aman ipo kwel?
     
  6. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    SASA MKUU KUNA JAMAA amepangiwa hapo...ila kwenye join instr wameandika ada ni karibu milion 3!! sasa hii inakuaje maana jamaa hakuapplly mkopo,na home ndo kama vile tena....ye kapangwa comp science ...embu nieleweshe hapo?? na nyie mnalipa sh ngap??
     
  7. m

    mdau kbt JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    mwenyeji wangu hii bachelor of enviromental health sciences with IT inahusika nanini?
     
  8. B

    BYEJWE New Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MTU HUYU ALIPIMA HIV na watalamu wa maabara mkoa fulani,akaambiwa NEGATIVE.Kafika kwake/kwao alipouliza pale ndani ya familia akaambiwa,maana ya NEGATIVE ni kwamba umeathirika na UKIMWI.hivi watalamu wa sayansi ndo nini kuongea kingereza hata kwa wanakijiji.nimauaji mangapi yanatokea kwa kutokuwa na mawasiliano mazuri na mteja.tuwe nambinu za mawasiliano kwa kumwangalia mteja na uelewa wake.
     
  9. B

    BYEJWE New Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MTU HUYU ALIPIMA HIV na watalamu wa maabara mkoa fulani,akaambiwa NEGATIVE.Kafika kwake/kwao alipouliza pale ndani ya familia akaambiwa,maana ya NEGATIVE ni kwamba umeathirika na UKIMWI.hivi watalamu wa sayansi ndo nini kuongea kingereza hata kwa wanakijiji.nimauaji mangapi yanatokea kwa kutokuwa na mawasiliano mazuri na mteja.tuwe nambinu za mawasiliano kwa kumwangalia mteja na uelewa wake.
     
Loading...