Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

waliochaguliwa NIDA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BABA JUICE, Mar 14, 2011.

  1. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nasikia kuna selection za watu waliofanya maombi ya kazi NIDA yametoka kwa ajili ya interview ya tarehe 29, nasikia ni gtazeti la mtanzania kama kuna anaeweza kunipatia access ya hayo majina nitamuona kama babu wa loliondo.:redfaces:
     
  2. Hiphop

    Hiphop Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Jul 17, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
  3. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  4. U

    Uswe JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapo ha hiphop kuna mzigo wote!
     
  5. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    bila kupozeza muda...thanx sanaaaa. jah bless
     
Loading...