Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

waliochaguliwa MUCCOBS

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Gazzer, Sep 16, 2012.

  1. Gazzer

    Gazzer Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    admission letter zimeshatoka?2juzane broz....
     
  2. A

    Apex JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona kitambo bro
     
  3. Gazzer

    Gazzer Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    ume2miwa kwa njia ya poster,?
     
  4. Gazzer

    Gazzer Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    ume2miwa kwa njia ya poster,?nielezee jinsi ya kuipata koz naenda poster ckut chochote.
     
  5. A

    Apex JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yes kaka,kuna wengne kwenye box zao hawaja indicate ni wapi walipo mf. Box 12,so imeleta usumbufu kuna jamaa yangu imebidi akachukue chuo,so kama uko karibu fanya mchakato wa kwenda chuo by the way kesho nina safar ya kwenda chuo so nitajaribu kuulizia.
     
  6. Nizzo

    Nizzo Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    mkuu hayo majibu ni ya degree au? mdogo wanguamesoma diploma hapo na ameomba kujiunga na degree lakin hajapata majibu..ni kweli yametoka? chuo hakina website tuangalie?
     
  7. A

    Apex JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    majibu yote since certificate to masters yameshatolewa tembelea www.muccobs.ac.tz
     
  8. Gazzer

    Gazzer Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    thanx bro@appex
     
  9. A

    Apex JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pamoja sana bro Gazzer.
     
  10. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuu bado cjapata mwafaka,jina halionekani web ya chuo tcu walinitel watayatuma chuoni lakini mpaka ss sioni badiliko,kwa anayefaham anijulishe,lini nitapata joining instruction?na ni 1st round sio 2nd
     
  11. A

    Apex JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jemsi fanya hv kama wao tayar wame2ma majina na barua ujapata pia kwenye web haupo mm mpaka sasa nasafir kwenda chuo kama vp ni PM then mm nitakupa feedback.
     
Loading...