Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliochaguliwa kujiunga na udom hawa hapa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by miradibubu, Sep 22, 2010.

  1. m

    miradibubu JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Samahani kwa wale watakaodhani nimeiweka hii mada sehemu isiyohusika. ukweli ni kwamba wingi wa wanafunzi elimu ya juu ndiyo kusogea kwa mazishi ya sisiem, uanaweza usielewe ninamaanisha nini. Siku ya mazishi ikiwadia utaelewa ninachosema. Angalia matokeo haya
     

    Attached Files:

  2. R

    Rayase Senior Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Thanks very much mkuu manake TCU inasumbua sana. kama inawezekana na vyuo vingine waweke basi vijana wanapata shida
     
  3. Mkereketwa

    Mkereketwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tHANKS mKUU
     
  4. S

    Safre JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Ifm na iaa
     
  5. K

    Kelly New Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru Mkuu, ila sio vema kuilaumu serikali kwa kila kitu.
     
  6. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,440
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 48
    Asante. Kumbe na madaktari watazalishwa UDOM!
     
  7. i

    innocent mwaipopo New Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hawa co wa mwaka 2012/2013 mkuu
     
  8. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    aacha wenge weweeeew...HUONI HIYO POST NI YA MWAKA 2010.....ushapasuka weweeee!!!!!!????
     
  9. H

    HEADPHONE New Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!ckuona tar...hii ndo J'forums!!
     

Share This Page