Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

waliobakwa na polisi UDOM ni 9!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kweleakwelea, Jan 16, 2011.

  1. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,143
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    leo nikiwa kwenye pitapita nilikutana na kijana wa udom aliyenihakikishia kuwa wanafinzi wasichana 9 walibakwa na polisi katika chaka la makulu katika vurumai za juzi.wana TAMWA,TGNP , utu mwanamke mko wapi????
     
  2. k

    kiche JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    source pls
     
  3. a

    anney Senior Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Jul 9, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This forum will be of no value for us if someone can just post a rumours for thinkers.
     
  4. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huh! Na kubakana tena kupo? Makubwa
     
  5. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Are U sure About this??? Dont rely on "PASSIVE VOICES"
     
  6. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,143
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    no sooner everything will get revld on abuse of human rights!

    habari za rape zilizotokea zinafahamika oo
    hapa dodoma. ni juu ya engaging orgs kuja kutafiti na kuestablish. usiniulize ka walipimwa wakakutwa na shahawa maana ndio akili zenu ccm
     
  7. Z

    ZenaTulivu Senior Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asasi za kiraia, juna jambo kumbwa nyuma ya pazia UDOM!

    Jifanye ingalikuwa ni mwanao wa kuzaa na umempeleka akasome chuo kikuu hahafu akaingiliwe kimwili na polisi dhalimu, enzi hizi za UKIMWI, nako pia mtu utaendelea kuonyesha 'UZALENDO' kuifichia serikali kufuru la aina hii au ni kwa sababu tu ni watoto wa wenzenu?

    Haki za binadamu mko wapi jambo zito chuo kikuu cha Dodoma mpaka kije kiibuliwe na masharika ya nje tu au mpaka huyo O'Campo tunayemsikia.

    Kweli ndio aina ya taifa tunalolijenga kwa kuficha madhambi yanayotisha hivi uvunguni? Wanafunzi wabakwe, wambukizwe magonjwa na watishwe kutokusema halafu nyinyi mpote ai mbaka kuletewa mezani?
     
  8. C

    Consultant JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,964
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Habari yako imekaa kiudaku zaidi.
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    suppose ungekutana na mimi tena nika kwambia hakuna aliye bakwa ungekuja kuandika nini jf?
    try next time kuja na concrete evidence sio kila rumor inaletwa tu
     
  10. C

    Chan Senior Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasiliana na Shigongo.Hapa hatutaki habari za pitapita zako.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mtu yeyote akikulazimisha kufanya kitendo chochote usichokitaka ina maana amekubaka.
    Hao wasichana bakwa yao ilikuwa ya kitendo kipi?
     
  12. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Bila ya wahusika wenyewe kwenda kwenye taasisi husika na kupeleka hii issue wahusika hawatashikwa na zitabaki kuwa romours bila substance.

    Kama ni ukweli wahusika waende kwenye hizi taasisi na watasaidiwa na privacy yao itatunzwa... unless hizi zitaendelea kuwa story za kusadikika
     
  13. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    vipi KWELEA KWELEA umeshiba sana mpunga wa MBARALI? acha uvumi usio na maana.
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,098
    Likes Received: 9,805
    Trophy Points: 280

    Nakubaliana nawe kwenye hili Mkuu.
     
  15. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mbona ni ki2 kisichowezekana
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Mkiona mtu kaposti kitu kina matatizo badala ya kulalamikia ndani, flag the post.. kuna kialama cha (!) cha njano chini ya kila posti. Kwa kufanya hivyo mnawajulisha ma MoDs tatizo.
     
  17. 7

    7ceven Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I suggest ianzishwe thread ya Udaku ndani ya JF.
     
  18. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli tuombe wawe wamewabaka kina ...sal.....!
     
  19. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hivi watu wazima nao huwa wanabakwa?
     
  20. akajasembamba

    akajasembamba Senior Member

    #20
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hatujui ukweli na hautapatikana kwa viwango vya kudai ushahidi utatoka wapi!!! ila kama wanakwiba vielelezo vilivyo mikononi mwao madawa ya kulevya na kuviuza mitaani na kesi zipo, na kama wana shiriki katika kupora mabenki na kwingineko, watashindwaje kubaka watuhumiwa wa maandamano! Its very easy to do so coz no one will question or believe.
     
Loading...