Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walioachika msikate tamaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Nov 27, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,613
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    hi babies
    yawezekana wewe ni mmoja wa walioathirika na usemi wa hapo juu
    leo hii nimekuja kuwapa amani kwamba lipo kimbilio baada ya kuachika
    yupo MUNGU anaeweza yupo MUNGU aliepo kwa ajili ya wenye uchungu
    wote......na ndio maana kuna ambao baada ya kuachwa wanakuja kupata wandani wao wenye amani na furaha na hivyo kusahau machungu walioyapata huko nyuma....kama kuna mtu amefikira hata kujiua kwa ajili ya matatizo ya ndoa ndugu mshike mungu hatoangalia umbali uliokuwa nao kabla ya matatizo ataangalia jinsi gani unavyomwamini moyoni mwako kwamba yeye ni munga wa wajane,,,yatima na waliachwa...yawezekana hukuwa na kosa kabisa ila kutokana na ufahamu hukujua kwamba kuna dhambi ya laana ya kuachika huko kwenye familia yenu....anza kukemea na kukataa kabla mungu ajakuletea mtu sahihi katika maisha yako
    Nawakutakia kila lakheri na maisha bora
     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Kwanza si kila mtu anaamini katika mungu.

    Halafu kuachika si kitu kibaya, kuna watu wengine wako thankful wameachika.Kwa nini unaongelea "msikate tamaa".
     
  3. P

    Papizo JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Ina maana unavyosema kwamba walioachika wasikate Tamaa.Kwanza ukiachika huwezi kupata mwanamke mwingine au??
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Bluray is in deep frustration ignore him! unaelekea wewe unapenda sana mipini nifatilia post zako waonyesha hivyo, usiulizie statistical level wala confidence interval!!
     
  5. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    amen
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    I dont agree with you to agreat percent!

    Hii thread si kwa watu wote na kwa hakika si watu wote wanaweza kusoma. Lakini, kwa wale wanaomwamini Mungu, na wameachika at unsatisfactory reasons, na kama watakutana na hii thread, basi watafarijika sana...ndio kazi ya thread hii!

    PILI KUACHIKA SI KUBAYA KIVIPI?

    Dont justify it just because of the little percent of those who find better life after that dirty action!

    "Mungu anakuchukia sana kuachana" is all i can tell you, na hata kama huamini Mungu, NENO HILI LITABAKI KUWA USHAHIDI kwako hata DAHARI!

    Be blessed!
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    sweetbaby pls
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Jamani huyu na hii topic yuko kila jukwaa kaiweka utawasaidiaje ?????????
     
  9. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    yamekukuta nini? pole sana.
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,613
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280

    msamehe mjulishe mod amsaidie......,
     
Loading...