Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walio Kosa Mkopo na Majina Hayapo wanahatima Gani Chuoni??

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Benard Ngomela, Sep 19, 2012.

  1. B

    Benard Ngomela Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni Junior User wa jF bt Napenda jua bodi ya mkopo itachukua hatua gani kwa hao waliokosa mkopo na majina hayapo au ndyo wamelamba Joker jamani?? pIA lIST YA WANAOTAKIWA KUFANYA MAREKEBISHO ITATOLEWA LINI @jF PEOPLE
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,477
    Likes Received: 3,482
    Trophy Points: 280
    kama umekosa jaribu njia nyingine ikishindikana usiende
     
  3. B

    Benard Ngomela Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    course nzuri shda hapo tu kwenye mkopo
     
  4. C

    Concrete JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hapo huenda ndio mwisho ila kama mtu hauridhishwi nasikia kuna utaratibu wa kukata rufaa hapo hapo bodi ya mikopo.

    Ila kwa uzoefu wangu huo ndio uamuzi wa mwisho wa bodi vinginevyo wanachuo muanzishe timbwilitimbwili(mgomo na maandamano) labda siasa zitaingilia kati mkalamba mkopo.

    Swali kuu la kujiuliza ni vigezo gani vimetumika kukunyima mkopo au kuwapa wengine mkopo?
     
  5. B

    Benard Ngomela Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeona eeh!!! bt kuna list ya watu 600 watakiwa warekebishe lbda nipo hauwezi jua ya Mungu mengi
     
  6. C

    Concrete JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Benard unaweza kutuambia kwa wazi kuhusu kozi, chuo, combination, division, points ili tuweze kukushauri vizuri zaidi.
     
  7. C

    Concrete JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kama unaona unasifa stahiki halafu wanasema kuna reserve ya watu 600, ndugu yangu hapo sio kusubiri tena hapo ni kuwahi ofisi za bodi ya mikopo mapema na kulianzisha mwenyewe, maana kunakuchakachuliwa na jina lako kama lipo akapewa mtu mwingine faster.
     
  8. C

    Concrete JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Chuo na division viko safi kabisa,

    ila kozi siijui kwa kuwa umeandika kifupi chake, embu hiyo kozi iandike kwa kirefu ili niweze kuipata vizuri.
     
  9. B

    Benard Ngomela Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Public sector accounting and finance investigation
     
  10. B

    Benard Ngomela Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaeza chakachua kweli hawa majamaa maana nchi imeuzwa hii
     
  11. B

    Bona_Fide Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kama mtu umekosa mkopo nikutafuta namna nyingine ya kujisomesha tu kwani mambo huwa magumu sana vyuoni esp vile vya mjini.. nikupambana na kile mzazi atakachokupa na pole zaidi kwa wadada kwani wengi ndio wanaumia/umizwa!
     
  12. A

    Abdellah Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenye majina ya udsm plz atupie
     
  13. B

    Benard Ngomela Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    madada watajiuza mbaya
     
  14. C

    Concrete JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni kozi ya biashara, uwezekano wa kupata mkopo ni fifty-fifty sana, kwa sababu kuna watu wengi sana wanadahiliwa kwenye kozi za biashara hivyo ushindani ni mkubwa sana unless labda ungekuwa na division one ama kama ni female!!

    Yote kwa yote fanya haya kulingana na mfuatano(Descend order):

    1/Chunguza kama kuna watu wenye sifa kama zako na wamepata mkopo ili ujenge sababu ya wewe pia upewe mkopo.

    2/Fuatilia hizo 600 reserves chances ofisi za bodi ya mikopo maana huenda na wewe umo.

    3/Fikiri kukomaa kibishi bila mkopo kwa namna yoyote ikibidi wazee nyumbani wale bamia mpaka ziote tumboni lakini kijana wao upate elimu ya chuo kikuu!!

    4/Fikiri kubadili kozi kama inawezekana na kama itakupa nafasi ya wewe kupata mkopo.

    5/Jiandae kuwahamasisha wanafunzi wenzako kwa ajili ya kufanya mgomo mkubwa sana ambao utapelekea wewe kupata mkopo au kufungwa chuo!!

    6/Kubali kwa masikitiko makubwa sana kurudi nyumbani kwenda kufanya issue nyingine za kimaisha.
     
  15. B

    Benard Ngomela Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :flypig::third:Namba 3 ni ishu poa tena unatafta hata tempo ya kizushi tu maisha yende broo
     
  16. R

    Rebo's Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwel ww ni gt! Namba 3 inawezekana sn 2ckate tamaa.
     
  17. o

    oil sumu JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2013
    Joined: Jun 26, 2013
    Messages: 779
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kama mp*g*m*s
     
Loading...