Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walio itwa nafasi za uhakimu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by actus, Jun 22, 2012.

  1. a

    actus Senior Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 7, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wale waliofanya usaili wa nafasi za uhakimu majina yametoka leo The Guardian june 22 kwa waliochaguliwa hongereni...
     
  2. f

    findu fiki JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante kwa taarifa,wengine tuko mbali kupata magazeti siyo rahisi,kama kuna mtu anaweza kutuwekea hapa majina msaada tafadhali.
     
  3. paesulta

    paesulta JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pia kwenye Mtanzania ya leo 22/06.Hongereni.Tuliokosa tusikate tamaa,mapambano yanaendelea.
     
  4. m

    mhondo JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Waliopata wakajitahidi kuwa waadilifu hasa kutojihusisha na vitendo vya rushwa.
     
  5. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo unamaanisha wakawafunge ndugu zetu? We vipi mkuu
     
  6. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    mmh kazi ipo! mliokosa poleni! ila naomba kuuliza kidogo kule kupanga vituo vya kazi kabla ya usaili ulizingatia vitu gani haswa? nlichotarajia ilikuwa ni kufanya usaili kila mtu anapewa marks according to his/her performance wakimaliza kufanya usaili ndo then wanaangalia waliofanya vizuri kuliko wengine kwa idadi ya nafasi zilizopo ndo wana allocate vituo vya kazi, au?!
     
  7. S

    Syosaamenye Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wamefanya faster hakuna ubabaishaji?
     
  8. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Katendeni haki huku muendako wakuu
     
Loading...