Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walio hudhulia Kikao cha Siri Mwanza hawahapa,, Mmoja hajasema kitu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by silver25, Nov 5, 2010.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wale wazee wa kikao cha siri huko mjini mwanza kwaajiri ya kuweka mazingira mazuri ya CCM kushinda wameongea na watanzania,, kilamtu alikuwa akijiumauma na kusingizia publicity, ,hivi hawa watu wakienda kule usiku haiwezekani kurudi usiku bila Watanzania kujua? hii ndo maana ya kikao cha siri..

    Mr. Gachuma anasema hakuwepo lakini hajasema alikuwa wapi, na kwenye barua yupo iliyosainiwa na Mwanza municipal Council Director Mr. Wilson Kabwe,,
    Ridhwani anasema ahukwepo akitoa sababu nyingi zisizo aminika
    Rostam Azizi anasema alikuwa South Afrika,, akiwadanganya wananchi kuwa yeye ni mtu wa Safari wakati kipindi hicho kilikuwa cha lala salama kwenye kampeni,, na kwenye Barua nayeye yupo
    Lakini katika |Woote walioongea Kikwete hajaongea kwasababu anaona aibu ile barua inaonesha kila kitu...

    Watanzania hatudanganyiki kwasababu kilicho andikwa mule ndicho kilicho fanyika lakini mulishindwa tu kufauli missio yao kwasababu watanzania wameamua kubadilika sasa
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kikwete anaumwa. Hawezi kuongea.
     
  3. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahaha Homa gani hiyo Tena?
    ujue hawa jamaa wametufanya Watanzania ni Majuha kama wanayo tuita?
     
  4. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hivi Wilson Kabwe kaongea chochote?
     
  5. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oooo yeye hawakumtaja sana lakini sijui,, namwongelea Kikwete kwasababu order imetoka kwa hawowalioongea na mmoja asiyeongea Huyu Director yeye mpokea order hana cha kuongea
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yea, amekanusha kuandika barua hiyo
     
  7. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    si mtuwekee hapa hiyo barua?
     
  8. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  9. SUZANE

    SUZANE JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 701
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    jamani hii kali japo si salama, hayo maagizo ya hiyo barua naona yote ya mekamilika, hakuna hata moja ambalo ccm hawakulitekeleza, na kali zaidi ni hilo la kuchelewesha matokea, mmmmmmh, ccm hawafai kabisaaaaaaaaa
     
  10. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je kunacomenti hapo Tena kama uchakachuzi utaendelea mpaka lini tusichukulie poa jamani
     
  11. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Politics "" As you make your bed, so you must lie in it. ""
     
  12. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Me nadhani kuna haja ya kuundwa tume huru ya kuchunguza uchaguzi ulikuwa na mapungufu gani na watu walichangia kuwepo kwa vurugu na kuwakosesha imani wapiga kura waliokuwa wakisubili matoke yatangazwe na yakachukua muda usiokubalika machoni pa wengi hata waangalizi walilisema hilo.

    Hivyo basi NEC ikubali tu kuwa ilikuwa na mapungufu tena mengi na ndio yaliyo sababisha wananchi kutokuwa na imani na matokeo yanayotajwa mpaka sasa, na hilo swala la kuchelewesha matokeo kutangazwa kweli ndio lililo wafanya wananchi kujiuliza na kupoteza uvumilivu wa kusubili na kushinikiza matokeo yatangazwe kwa vurugu na kwa kuaaa kwenye malango ya manispaaa mikoani na wilayani usiku kucha
     
  13. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    DUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUhhhhh!
    kwisha habari yake!
     
  14. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Kama Dr. Slaa anaitumia barua hii kama msingi wake wa malalamiko, hapo ameshashindwa na ikienda mahakamani hii barua itamwumbua sana.

    Huhitaji hata kuwa na akili kubwa kujua hiyo barua ni fake. Na ikienda mahakamani itachambuliwa kama njugu.

    Ubaya wa mahakama, wakigundua umetoa barua fake, madai yako mengine yote hata yale ya maana yanatupwa.

    Hili la barua hii pamoja na lile la kontaina lenye kura fake huenda Slaa alitegeshewa makusudi na wajanja ili waanze kuthibitisha ni muongo na mropokaji.

    Kibaya mwandishi ametaja na sehemu walipokutana. Mtu mmoja au wawili wakiwa na alibi kuonyesha isingeliwezekana wawe Mwanza wakati huo, madai yote yanaporomoka hapo hapo.
     
  15. F

    Ferds JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    Kinachonitia wasiwasi ktk barua hii ni vipi Rithwaan anaweza kukaa na vigogo namana hiyo, yeye anaposition gani ya kumfanya akae nao meza moja ktk mambo ya chama ( japo bosi wake ktk immar advocates ndiye mwenye jiimbo), japo alikusanya signature za baba yake ktk uteuzi wa CCm kwa babayake. Halafu kwanini iwe ni mwanza tu, wakati chadema ilikuwa na nguvu karibia miji youte mijini (Arusha mjini, Moshi Mjini, ubungo,kawe, Mbeya na Iringa mjini nk) tatu uenyeji wa uandishi wa barua yenyewe ,watu wametajwa ni wale wale ambao kila mtu hataki kuwasikia, asa rostam na mwanza ilemela yeye inamuhusu nini? jamani naomba tuichambue barua hii ili tuweze kupata mwafaka, naomba maoni yenu
     
  16. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i dont think kwamba kuna watanzania wana mawazo butu kama hawa,, i dont know
     
  17. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Hiyo barua lazima iambatane na hii ya CHADEMA na huyu katibu wao wa mkoa ndiye awe wa kwanza kuhojiwa
    ili athibitishe madai yake.
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    enjoy
     
  19. sensa

    sensa JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Swala la ridh1 mbona liko wazi kuhusika na mambo mengi tu ya nchi katika ngazi ya taifa au mdau hufuatilii habari?si ndiye aliyehusika na sakata la malipizi kwa kina masauni dhidi ya vita ya ufisadi wa mamvi na mwirani kwenye jengo la vijana?si ndiye alisababisha Bashe kuitwa siyo raia,si ndio mbinu hiyo hiyo baba yake aliitumia kumwangusha Salim 2005?kumwita sio raia pia alihusika na kifo cha karume?si ndiye alitemembeza form za baba yake?tangu upate akili autaratibu wa mtoto kutembeza form za urais ulisikia wap?si ndiye anafanya kazi kwa kampuni yenye kashfa ya ufisadi ambako pia baba yake aliwapromote wamiliki wawili wa ofisi hiyo kupata vyeo vya serekali?unategemea yeye kazi yake nin kama siyo kupromote ufisadi na mbinu chafu na kukwamisha maendeleo?Ndivyo familia yao ilivyo.
     
  20. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,789
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Ila sahihi ni ya kwake, wala hakusema kama imegushiwa!
     
Loading...