Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walinzi wa marais

Discussion in 'International Forum' started by MAMMAMIA, Dec 2, 2010.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwa nini walinzi wa marais wa nchi zinazoendelea kwa jumla lakini hasa Afrika, wanavalia sare za kijeshi? Ukiangalia walinzi wa nchi zinazoendelea, wanavalia suti karibu sawa na marais wanaowalinda. Kuna sababu gani nyuma ya tabia hizi na ukweli huu?
     
  2. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ngoja tuwaachie wanaojua masuala ya protocol watufahamishe.
     
Loading...