Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walinzi wa Kikwete wana silaha za kutosha?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sikiolakufa, Jun 29, 2012.

  1. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi walinzi wa rais akiwa kwenye msafara wana silaha kiasi gani iwapo watu wenye hasira wakiamua kumshambulia kwa mawe kutokana na kushindwa kutekeleza majukumu yake kama kiongozi mkuu wa nchi? Vile vi bastola kiunoni kweli vinaweza kushindana na nguvu ya umma?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,978
    Likes Received: 5,098
    Trophy Points: 280
    Hofu ya usalama wa raisi sio raisi kutekwa wala kudhuriwa, hofu ya usalama wa taifa ni Dr. Ulimboka
     
  3. l

    luye25 Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kajaribu kuvamia ndo utapata jibu la uhakika!!
     
  4. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inatia hasira sana.....
     
  5. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    kajaribu uone kama ni vibastola au ni BASTOLA.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahaaa,kwanini buji???
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wana silaha za kutosha, kila dereva anayeendesha gari katika msafara na SMG na magazine za kutosha kuweza kukabiliana na dhoruba yoyote endapo itatokea.

    Kwa mantiki usalama wa rais ni mkubwa sana kwa namna yoyoye ile.
     
  8. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Usithubutu Comrade mwache amalize zama zake tufunge kitabu chake basi tuachane nae ameshatunyea huyu hatuwezi kuvikata viganja vyetu
     
  9. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    duh mzee wa rula naona uko jikoni....kumbe wanabeba mashin>>>>sasa kama yuko kwenye saloon car wanazihifadhi wapi? Kwenye buti?
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Iko siku hizo silaha wataziona ni karaha kwao.
     
  11. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mkuu jaribu uone balaa lake
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Mkuu,achana na hilo wazo lako kabisa,muache tu huyo dhaifu amalzie miaka yake akarest in peace...wale makomandoo wanaomlinda ni hatari sana asee na wana silaha kali mno.
     
  13. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    ...Aliahidi kuwa wale Faru wangelindwa zaidi yake; muda si mrefu tumesikia habari za kuuwawa miongoni mwao. Hata sijui kama anapenda kukumbuka hii kauli yake....Tanzania, Tanzania nani aliyekuroga?
     
  14. G

    GANGSTAR Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu achana kabisa na hayo mawazo ni hatari mno!
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hivi una haja kuwa na silaha kama unalinda tikiti maji?! silaha za nini
     
  16. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,337
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    humu cdhani km utapata jibu la kukuridhisha.nadhani ungejaribu kuvamia msafara wake halafu ukapata jibu.
     
  17. Jodeny

    Jodeny JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Me nasikia hawana bastola na wakati mwingine wanakuwa na matoy ila kwa uhakika inaujaribu then utatupa majibu. Jitoe muhanga kamanda
     
  18. siemens c25

    siemens c25 Senior Member

    #18
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me navyojua hawabebagi siraha yoyote zile ala za bastola hakuna kitu wewe siku ukimuona anautubia mlenge na manati tu uone watavyokimbia
     
  19. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,967
    Likes Received: 869
    Trophy Points: 280
    of cause lakini tusimpambe sana Dr.Ulimboka hana muda mrefu katika harakati.To me he is an ameture activits.The biggest threat of all time to JK and his followers that even his dumbass Bodyguards may fear to overcome is JamiiForum.
     
  20. S

    SinaChama Senior Member

    #20
    Jul 1, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Mawazo yako sasa yanafanana na ya waliomtesa Dr. Ulimboka. Tanzania hatuna hulka hiyo. Usitake hata kupandikiza watu hisia za namna hiyo. Tanzania hatujafikia hatua hiyo, kwamba kila kitu kifanyike kwa kutumia nguvu baada ya kushindwa kutumia akili.
     
Loading...