Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walinikataa sasa wamerudi na mimi nilisha kufa moyo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by POSHO MAVYEO, Jun 30, 2011.

  1. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwanza salamu
    nianze kwa kusema nilipokuwa kijana nilikuwa na maisha magumu sana kwa upande wa mahusiano/uchumba
    nilipokuwa sekondari high nilikuwa na rafiki yangu wakike niliyempenda sana, lakini siku mmoja kwa hali ya mshangao aliniambia mimi na yeye basi kwa sababu wazazi wake wamegundua mahusiano yetu na hawataki yendelee,

    nilimsihi tuendelee kwa siri lakini alisema hata tukiendelea hatuta kwenda kokote maana hawana mpango wa kuniona naye milele, kwa kuwa nilikuwa nimepigwa chini na wazazi kwa kutokana na maelezo ya bint mimi niliamua kuendela na mambo yangu
    ilinitesa sana kwa miaka miwili yote ya form 5&6 maana hiyo ilikuwa first love na nilimpenda sana sikuweza kujiusisha na mtu kwa wakati huo wa miaka miwili maana nilihisi kuna siku hatarudi.

    nilipofika chuoni mwaka kwanza mara waopili nikaona bora kuchukua mtu mwingine na huyo alikuwa dada mmoja ambaye nilimzoea sana kwa karibu miaka miwili hapo chuoni
    tuliendelea vizuri mpaka tulipomaliza masomo baada ya hapo yeye alikwenda kusoma ulaya MBA mimi nilianza kazi bongo
    aliporudi nilikuwa tayari kuoa lakini kila nikimwambia twende kwa wazazi hataki na akafikia hatua siku moja akiniambia yeye hayupo tayari kuanza maisha ya ndoa mpaka baada ya miaka 5 au zaidi

    hiyo ni pamoja na mimi naye kuka kama kaka na dada hali tulikuwa tunafanya kila kitu hapo siku za nyuma

    basi mimi nikaona hisiwe shinda nika mwambia dada angu ananitafutia mchumba hiyo ilikuwa ni baada ya dada nikugabda sana kwa karibu miaka mitatu kwa nini sitaki kuoa hali nazeeka.

    bas nikapata mtu nilipokuwa kwenye harakati za kuoa na wazazi wa pambe yapili nilisha wajulisha

    wale watu wangu wawili wa zamani kwa wakati tofauti wamekuwa wakinitembelea sana kazini,
    cha ajabu wananiata majina ya kimapenzi sasa mimi nashindwa kuwaelewa
    kwa nini walikuwa wananikata sasa wanarudi?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Waoe wote
     
  3. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duh tatizo siwezi ni miiko ya kufuata ningekuwa wale wanzangu wa kofia ningeweza labda
    ila sijawaewa kwa nini walinikimbia
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    jivue gamba...tosa wote uanze upya kwingine.
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wapige chini mazima, usiwaonee huruma kama wao ambavyo walikatesa ka moyo kako kadogo.
     
  6. jambotemuv

    jambotemuv Senior Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kwa kuwa nilikuwa nimepigwa chini na waziza kwa kutokana na maelezo ya bint mimi niliamua kuendela na mambo yangu
    ilinitesa sana kwa miaka miwili yote ya form 5&6 maana hiyo ilikuwa first love na nilimpenda sana nasikuweza kujiusisha mtu kwa wakati huo maana nilihisi kuna siku hatarudi



    Umeandika kwa fujo au hasira kaka. Kiswahili umekichanganya kiasi chamtesa msomaji.
    Kama mikakati ya kuoa ishaanza watutaka sisi tukushauri umuache wa sasa au wataka tujibu kwa niaba ya walokukataa kwanza? Huonekani mwenye msimamo kwani swali lako laashiria kutomthamini mchumba wako wa sasa.
     
  7. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    weka ushauri shutuma hazina nafasi hapa
    hiyo nimeipotezea
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Tatizo kwa kipindi kile haukua na master card ndo mana ukawa unakimbiwa na hao vidosho wako...so sa hz umezshka na wao ndo wanakuona atleast m2,by the way hao hawakufai tena as hawakupend seriouz ila wako aftr ur money..
     
  9. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Km umeshamposa m2 mwingne na hao wamerudi, just tel them the truth kuwa unataka kumuoa m2 mwingne na ikibidi ukate mawasiliano nao cuz later itakuja kukupa matatizo ktk ndoa yako. Uangalie usimwache huyo uliemposa kwani unaweza kuwa mwanzo wa mateso yako ya rohoni kwani utakuja pata likoroma likutesee!
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    mbona haina tatizo hiyo? hao si walishakuacha? au bado una hisia juu yao? natumai unaoa kwa maana uliyempata unampenda na upo serious nae? hao wawili waambie ukweli kwamba una mtu na majina ya kimahaba watafte wa kumwita ebbbo!!!
     
  11. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,563
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Achana na hao walokutosa, kuwa na msimamo bwana, na ni vizuri uwaweke wazi
     
  12. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    nadhani jamaa bado ana wamiss kwa jinsi milivyomsoma nahisi hata anawatumia sasa kanonewa anashindwa pa kwenda
    maana siku hizi dada zetu ni mafundi bana
    sio kama zamani
     
  13. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    old dog cannot learn new skills. hiyo ishakuwa past tense ndugu blaza! endelea na yaliyopo na yajayo. kwanza vibibi hivyo saa hizi vimesha-lost na vishajua kunakuchwa na muda ushawapa mgongo. endelea na mipangilio yako wala wasipoteze muda wako na wewe usitupotezee muda wetu hapa!
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,777
    Trophy Points: 280
    Endelea na mipango ya kumuoa huyo uliyenae, achana na hao wa zamani.
     
  15. deny_all

    deny_all JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unayemuoa kweli unampemda kwa mapenzi ya kweli au unaomuoa kwa sababu ndiye aliyetokea mbele yako na muda wa kuoa umefika ......Ni maswali mawili ya kujiuliza wewe binafsi. Usije kuoa baadaye ukaona hakukuwa na mapenzi.
     
  16. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    hayo mambo ya mapenzi ya kweli mimi siamini
    mapenzi huja baada ya kujuana na kushibana
     
  17. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkuu umenena nakusoma
     
  18. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapo unanipiga jungu wanaume wote wako hivyo il kwa sasa niko kwenye mkakati wa kuchukua jiko
     
  19. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mi naona uamuzi wa kuoa mtu mwingine ni sahihi tena wewe mwenyewe ndie uliyeomba utafutiwe. Jitahidi kuridhika na Mke wako mtarajiwa wala usitegeke tena na wale wazamani. Kumbuka mwanaume mwenye msimamo ndiye anayejenga nyumba imara hivyo hakuna tena wakati wa labda labda we songa mbele usirudi nyuma.
     
  20. n

    nrango Senior Member

    #20
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana ndg,inaonekana huna exprience na wanawake,ila kuwa makini hao wa zamani waogope kama ukoma,wanakudharau,hawakupendi,hawakujali,wanakuchezea na kukupima.Kama wakijipendekeza sana unaweza kuchapa tu ukasepa ila kumbuka kutumia kinga si uajua ukimwi upo.Pia kumbuka si visuri kumsaliti demu iliyenaye sasa.
     
Loading...