Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu wote kuanza Mgomo Jumatatu Tarehe 01/07/2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by shykwanza, Jun 27, 2012.

  1. s

    shykwanza Senior Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uongozi wa kamati maalum ya kudai haki na maslahi ya walimu kupitia CWT- Chipolopolo; kwa huzuni kabisa tunapenda kuutanfazia Umma kuwa tarehe 01/07/2012 siku ya Jumatatu Walimu wote wa shule za sekondari na shule za Msingi wanakwenda kuanza mgomo wa siku tano kuishinikiza Serikali kuongeza mishahara ya Walimu kuendena na gharama za maisha na inflation. ( Katika mgomo huu walimu wote mnapaswa kushiriki pasipo uoga wowote kwani kwa pamoja tunaweza)

    Maombi maalum
    1. Tunawaomba wanafunzi wote wa sekondari na msingi wa tuunge mkono kwa siku tano hizo
    2. Wazazi wote na wadau wa elimu tunaomba mtuunge mkono katika mgomo wetu ili kuboresha elimu ya watoto wetu
    3. Likizo za wanafunzi zitanza kati ya tarehe 7 au 9 Julai hivyo huataathiri mgomo huu
    4. Mgomo usio na kikomo kama serikali dhaifu itaendelea kuwa jeuri utafanyika tarehe 16/08/2012 kama ulivyopangwa lakini huu wa tarehe 1/7/2012 ni Pre mgomo kabla shule hazijafungwa na wanafunzi hawajamaliza mitihani na kupata matokeo yao


    Walimu tunawajibu wakuitoa ujinga serikali kwa kushiriki mgomo huu pamoja twaweza

    Upadate
    1.kama Mgomo hautafanikiwa Walimu wote hawatashiriki kutoa na kusahisha mitihani ya nusu muhula ya kwanza
    2.Walimu wote kutoshiriki zoezi la sensa ya Watu na Makazi kama wakusanya takwimu
     
  2. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mbona taarifa yenyewe ina makosa ya kiuhariri?

    Plz be serious.
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,319
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona ni siku tano tu! Acheni uoga bhana!

    Semeni mtaanza mgomo usio na kikomo.

    Siku tano mambo yenu yasipo sikilizwa mtarudi darasani?
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,319
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona ni siku tano tu! Acheni uoga bhana!

    Semeni mtaanza mgomo usio na kikomo.

    Kumbe mnagoma kwa siku tano tu:

    Siku tano mambo yenu yasipo sikilizwa mtarudi darasani?
     
  5. S

    Sessy Senior Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    source please
     
  6. B

    Baniani Mzuri Senior Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ya kweli haya
     
  7. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mgomo wa siku tano ni mgomo w a aina gani?upumbavu wa cwt toeni hapa
     
  8. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Waigizaji hawa kaka
     
  9. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tarehe 1/07 shule nyingine zitakuwa bado zimefungwa likizo fupi, sasa ndo inakuwaje?
     
  10. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Pamoja
     
  11. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Jamani shule zinafunguliwa tarehe 9
     
  12. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huna lolote **** wewe sema mgomo hauna kikomo mpaka kieleweke
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    walimu wa ccm wakigoma nitakuwa "Verified User"
     
  14. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    CWT hacheni kuchezea akili za watanzania! Mgomo siyo ngoma ya kitoto!
    hizo tarehee zenu shule nyingi za secondary zitakuwa likizo!
    CWT inawahadaa waalimu! hamna kitu hapo..teeeeeeeeeeeeeeh!

     
  15. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Halafu muda huu wanafunzi hawapo rikizo kweli?
     
  16. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Bahati mbaya sana bajeti mama imepitishwa
     
  17. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    shule zimefungwa
     
  18. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona hizo tarehe za mgomo ni za likizo mpaka tarehe 10.7
     
  19. s

    shykwanza Senior Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgomo utahusisha pia kutokusahisha mitihani ya wanafunzi na kutoa matokeo ya muhula wa kwanza
     
  20. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    acha upuuzi shule zimefungwa. Kufunguliwa ni tar 9/7.
     
Loading...