Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

walimu wenzangu mko wapi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by hendeboy, Aug 2, 2012.

  1. hendeboy

    hendeboy JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walimu wenzangu hapa sasa ni balaa jeramba kama kawaida tena
     
  2. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nawahurumia wananchi na watoto wao wanaosoma shule za serikali.
     
  3. TETILE

    TETILE Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Serikali inaingilia mahakama
    mahakama wanafuata matakwa ya rais.
    Jana rais kawaelekeza jinsi ya kutoa maamuzi.
    Ama kweli nchi hii!!!!
    Balaa tupu!
    Poleni walimu wenzangu hata salary huku Arusha walisha tubania sasa cjui wataachia!!!!!!!
     
  4. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 4,833
    Likes Received: 1,771
    Trophy Points: 280
    Mizaha mizaha kwa walimu, haya!!! Hafi mtu leo lakini jamii inakufa pole pole. Tutegemee 'wasanii' na 'wahubiri' wengi zaidi kwenye mitihani ijayo. Safari hii hat matusi ya kwenye magagulo yataandikwa kwenye scripts maana hao walimu sina imani kama watakuwa na moyo wa kuwaweka sawa watoto ki-saikolojia kila siku wakati wao wanafanywa kama makatuni tuuu
     
  5. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu, nakwambia kazi ni kubwa mwaka huu. Watu wanakufa hospitalini na watoto watafeli mashuleni hadi wakome. Nani atakuwa na muda wa kufundisha kwa moyo katika hali hii? Me nikifika skonga nasaini kitabu cha mahudhurio natoa notsi kwa watoto wanaandika kisha naingia uswazi. Hiyo ndiyo maisha ya kuanzia kesho. Mshahara kweli hautoshi kunifanya nishinde shule kutwa nzima, wala sina muda wa CONSULTATION na wanafunzi, muda wangu mwingi lazima niutumie kwa kazi nje ya kufundisha, pengine maisha yanaweza kwenda kwa mtindo huo. Nawashauri waalimu wenzangu, tunaweza kufanya kazi nyingine nyingi sana nje ya kufundisha, lakini tukiwa waalimu na maisha mazuri yakapatikana. TUJARIBU, TUNAWEZA, NA TUTASONGA MBELE KIMAENDELEO.
     
  6. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    cna la kuongea inauma sanaaa! Nitafundisha.kutokana na pesa ninayolpwa serkal yao ya kishenzi.
     
  7. B

    Bigman 2012 Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walimu tutulie tupige mzigo kisanii kama serikali inavyotufanyia usanii. Matokeo yake yataonekana at the end. Worry not.
     
Loading...