Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu wenye Grade IIIA

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by imma.one, May 19, 2012.

  1. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hi wana jf.
    Kama wewe ni mwalimu wa wa daraja la 3A.
    Kuna nafasi tano wanahitajika saba watana watakao fanya vizuri wataajiriwa.
    SIFA:
    1.Awe na elimu daraja 3A
    2.Anajua kingereza vizuri
    3.Awe na uzoefu wa kufundisha usipungua miez sita kwenye English medium schoolz
    NB:
    Asiwe fresh from College
    Mawasiliano:
    E-mail imma.one@mocospace.com
    +255713-810857
     
  2. u

    ulanzi mtamu Senior Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie nina leseni ya ualimu a.k.a voda fasta vp cfai?. uzoefu ninao tena sana.
     
  3. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    we hufai mkuu.
     
  4. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kituo cha kazi wapi?? Nikuletee wanachuo wangu sasa hivi!!!
     
  5. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hapana mkubwa tunahitaji walimu waliosomea miaka mwaka mmoja, miwili au zaidi.
     
  6. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hapa hapa jijini dar.
    Ila zingatia maelezo
     
Loading...