Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu wawili kutoka kenya wanahitajika haraka

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kinye, Jul 9, 2012.

  1. k

    kinye Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wanahitajika walimu wawili kutoka kenya wenye diploma au uwezo wa kufundisha olevelm.
    Mshahara mzuri.
    Piga number 0713-810857
    Email:imamu.njama@yahoo.com
     
  2. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Je mimi Mtanzania niliyeko huku Kenya..naruhusiwa kuapply au unataka raia wa Kenya.
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    wakenya wana nini cha ziada?
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yaani wenyewe kwa wenyewe tunabaguana?
    Unafikiri wakenya wakiwa wanaajiri watasema wanahitaji Mtanzania tu??
     
  5. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,757
    Likes Received: 1,195
    Trophy Points: 280
    Olevelm ? Meaning.
     
  6. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yan hata kama nawajua siwezi kuwaambia ng'oo, badala yakutoa fursa kwa wenzenu mnawaza waso wenzenu, kama lugha wapo wanaofaham vema, kama shda kiswail chao then wapo waigzaj wazur tu..HERI NIAMBIWE MBAGUZI BT SIWAMBII NG'OO mana kuna wengne wapo mtaan kwe2.
     
  7. D

    DR. RICHARD Senior Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuweni wazalendo, wakenya wananini hasa! Binafsi nimefundishwa na malecturer wakenya hakuna tofauti na wakwetu. Mbona watanzania wenye diploma ya ualimu ni wengi sana hapa!
     
  8. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa nini wasiwe wa Tanzania? we Njama. Imamu vip?
     
  9. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani kakwambia anataka vyeti vyako. Yeye kasema anataka wakenya. Huwezi jua yawezekana anataka watu walio more practical kwa hilo nitamtetea.

    Sisi tuna tabia moja chafu sana, tunaabudu mivyeti na ndio maana hata hapa jamvini si nadra kusikia mtu akiuliza mshahara wa graduate ni sh ngapi. Hatuulizi mshahara wa uwajibikaji fulani ni sh ngapi.

    Pale wizara ya maliasili kuna PhD kama njugu lkn utalii wa ndani ni almost sifuri. Wanapanda mashangingi kwenda na kurudi nyumbani bila ubunifu wa kazi. Hatuna ubunifu kichwani, tuna vyeti tu. Tusiteteane ujinga. Kila mwenye firm yake ameianzisha kwa lengo la kupata faida na sio kuajiri watu wa kwao
     
  10. Blood Hurricane

    Blood Hurricane JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,107
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tanzania walimu wamekosekana?
     
  11. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    acha kumtukana mwenzako kwa uvivu wa kusoma AMEANDIKA KWAMB ANATAKA DIPLOMA
     
  12. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    yapata miaka mitatu sasa hata huja receiv like hata moja>???
    haya baadae utawahitaji walimu kutoka sumbawanga
     
  13. Mayunga6

    Mayunga6 Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nifafanulie kidogo,sijaelewa,kutoka kenya=raia wa kenya au yeyote aliyesomea kenya au?
    Post imekaa kibaguzi sana.
     
  14. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwa nini wakenya? kwan hakuna watanzania wanaoweza kufundisha hiyo kitu!
    au unataka uweke ada kubwa baada ya matangazo kua waalim ni kimataifa kumbe wanawaspoil tu watoto wetu instead ya kuwapa taaluma na kuwafundisha kujitambua.
     
Loading...