Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu wasipoangaliwa wataliangamiza taifa kwa kuzalisha wajinga!!!???

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by rifwima, Aug 16, 2012.

  1. rifwima

    rifwima JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huu ni ujumbe wao unaosambazwa kwa kasi sana kwenye mitandao na simu baada ya Serikali kutupilia mbali mdai yao ya msingi:

    "Ndugu Mwalimu, katika somo au masomo yako hakikisha humwandai mwanafunzi kupata A,B,C wala D. Mwandae katika kiwango cha F kwa sababu hata akipata A juhudi zako ni sawa na bure. Hii ndo silaha yetu ya mwisho. TUMA MSG HII KWA MWALIMU YEYOTE"

    Kama serikali haitaliangalia hili swala kwa makini - Kuna hatari kubwa sana katika taifa hili.
     
  2. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,442
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    mungu ndiye ajuae
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sasa hapa watoto wetu itakuaje??
     
  4. kindogile

    kindogile Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahaaa! Hiyo kali zaidi aisee, mbona hatari
     
  5. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Liwe na liwalo
     
  6. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitaeleweka tuu.
     
  7. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hali ni mbaya serikali inabidi ikae tu chini na waalimu c huwa rais anasema serikali yake ni serikali sikivu akae basi na hawa waalimu kabla mambo hayajaharibika kikubwa awasikilize wanataka nini na kuwe na uwazi na ukweli kwenye mazungumzo yao hayo
     
  8. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndio dawa binafsi nasubiri nikatekeleze huo ufundshaji mpya
     
  9. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,124
    Likes Received: 2,371
    Trophy Points: 280
    Mwaka huu kuna movie nyingi za kusisimua..
     
  10. s

    samakimbichi New Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwalimu ni daraja muhimu sana kwa maendeleo ya Taifa lolote lile duniani isipokuwa Tanzania.Inaonekana juhudi za kukomboa taifa zinawezekana tu kwa kualika wageni kukalia nchi yetu, na ili kufanikisha hili,elimu kwa mzawa lazima iangamizwe na kuunda Taifa la wajinga wengi na watu tegemezi.Tatizo la walimu ni la Watanzania wote na linahitaji nguvu ya umma bila hivyo tunaiuza nchi yetu-Wtanzania tuamke sasa
     
  11. s

    sugi JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mbona hata watu wazima wajinga tayari???una werevu gani wewe usiyejua hata umaskini wako unaletwa na nn???
     
  12. R

    RadioActive Rajab Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    izo ni rumours tu!!mbona huo ujumbe haujawafikia walengwa huku mikoani!!!!via vivid example!!
     
  13. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dah tumekwisha,wadogo zetu wa st.Kayumba wataishia kutupu.
     
  14. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Endelea kuamini hivyohivyo
     
  15. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Akina Mr. Double L (Liwalo na Liwe).
     
  16. data

    data JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,604
    Likes Received: 1,511
    Trophy Points: 280
    walimu hawawezi fanya upuuzi kama huo. Haya ni maneno tu ya wahuni wa mtaani!
     
  17. a

    adolay JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280

    Unasema usemayo kwa sababu unauhuru na umeshiba.

    Kuna idad kubwa ya walim wananjaa watafundisha watafundisha vipi? Wanahitaji kupata huduma za lazima kutoa huduma bora.
     
Loading...