Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu wapya wilaya ya Muleba kimenuka!..

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mchakatoh, Feb 15, 2012.

  1. M

    Mchakatoh JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Walimu wapya wilaya ya Muleba wamegoma kuchukua fedha za kujikimu ya siku 4 badala ya siku 7(diploma&degree)..afisa elimu na mkurugenz wamesema eti ndo agizo la kutoka wizara elimu na bado wakazid kuchakachua eti waliopangiwa shule zalizopo halimashauri ni sh 45 na wale wa vijjn ni 35, 25..duh mwl wa tanzania bado hali ni ngumu!
     
  2. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    tuwekee vizuri hiyo habari mkuu na jinsi mchanganuo ulivyo.

    Make nasi hapa kwetu kisiwani tu walewale ambao wanetu ndio wamechaguliwa kwenda sekondari lakini hata majina yao hawajui kuyaandika vizuri wakati tegemeo letu lilibakia tu kwa hao walimu wapya kutupa hauheni!

    We acha tu, sitaki kuamini kama kweli 'aliyekosa kakosa tu'!
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hapo msimlaumu afisa elimu wala mkurugenzi cha kulaumu ni serikali kuu hasa hao wanasiasa wanaosema nendeni mkaripoti wakati hawajatuma kitu huko kwenye halmashauri..................nawahakikishia hz halmashauri hazina kitu kabisa na nyingine zipo hoi ila tu zinapewa maagizo walipeni hao posho ya siku 4 kikubwa ilitakiwa serikali itume hayo malipo mapema kwenye hizi halmashauri kweli inauma sana hasa siasa inapochanganya na maisha ya mtu waalimu wanateseka sana.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Duh!kazi ipo bongo.
     
  5. S

    SENGE Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Muuh. kweli hapo no coments ukizingatia hali halisi
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    kwa rate hizo ni sawa kabisa. Ila hapo wamekosea, walipotoka kwao kuja mjini wakiwa hapo wote inabidi walipwe kwa rate moja yaani 45,000 kwani ndo walikofikia kutoka makwao. Wanataka kuwachakachua hizo 10,000 zao. na kweli nyingi maana kama una walimu 30, hapo afisa elimu anaondoka na laki 3 sio mbaya
     
  7. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inakuaje sasa mbona unanikatisha tamaa mkuu?
     
  8. M

    Mchakatoh JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hatimaye hela imelipwa ya siku4 45 kwa 30 baada ya mkurugenz wa wilaya kutuhubr na nyaraka zao..hela ya mizigo na naul eti tuandike barua na kuambatanisha tiket halisi! fedha iliyotumwa toka hazna ni sh 36ml kwa walim 300,eti nyingne ya siku 3 tusubr awam ya pili!
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siyo ngumu tu bali ndo masikini wa mwisho wakifuatiwa na wakulima
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Alafu matokeo yanavyokuwa mabaya wanajiuliza mchawi ni nani kama ndo hivyo walim hawaridhiki
     
  11. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo mtafika lini mliopangiwa huku kwetu? Wahi maana masomo yanaendelea na shortage ya walimu ni kubwa mno maana hata hao waiopo bado uwezo wao tunakuwa na mashaka nao. Karibuni sana
     
Loading...