Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu wapya wa wilaya ya kinondoni mmeonyesha Mfano!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ZeTicha, Feb 10, 2012.

  1. Z

    ZeTicha Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dharau aliyoonyesha afisa elmu, almanusura imtokee puani, baada ya kutaka kuwalipa walimu hela ya siku3 kujikimu,baada ya siku7. Walimu wote walgoma kuichukua.....
    "msimamo na umoja ndo nguzo kuu" big up walimu wa kinondon.
     
  2. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongereni sana wakuu,
     
  3. k

    kamata Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado kidogo tukaze moyo tuamue kumuadabisha kwanza Spika wa Bunge Anna Semakinda, halafu mdanganyifu Mtoto wa mkulima, Pinda aliyepinda, halafu mwisho tuligeuze bakuli lote tumteme Jakaya, tuone kina Ridhiwani watakula jeuri yao:photo::alien:
     
Loading...