Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu wanaofanya semina ya sayansi na hesebu wachakachuliwa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kinya, Jun 28, 2012.

  1. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 466
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Walimu wa masomo ya sayansi na hesabu(mathematics) wanaofanya semina ya siku kumi 10 katika vituo vya azania na city high school(benjamin mkapa) wanaelekea kususia semina hiyo kwa kile walichokielezea kuchakachuliwa POSHO zao,kwa mujibu wa mmoja wao wanalipwa 15 elfu/day pamoja na msosi usiokidhi viwango kitu kilichopelekea kuanza kuhoji je ni standing order gani inayo elekeza mwl alipwe 15 t/day?
    Hakika kama hata hawa wameiva baasi hii IMEVA ...
     
  2. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    walialikwa na nani kama GTZ hiyo posho ipo juu manake huwa wanalipa 5000 kwa siku.
     
  3. M

    Mukalunyoisa Senior Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani hivi hamna huruma?? hata walimu mnachakachua viposho vyao?? EE MUNGU shuka utuokoe na janga hili rushwa.
     
  4. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ngoshwe Acha uongo posho ya 5,000 labda wahudumu wa ofsi siyo walimu maana wao ni maafisa kuanzia TGTS D.
     
  5. Super Sub Steve

    Super Sub Steve JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 6,629
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Semina kama hiyo ilipangwa kufanyika Morogoro mwezi wa tatu mwishoni na walimu waliambiwa watlipwa elfu tano wakagoma Afisa elimu wa mkoa akasema atawachukulia hatua za kinidhamu ikiwapo kutopewa nafasi za kwenda kusimamia wala kusahihisha mitihani yoyote ile.
     
Loading...