Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu wanadalili zote kugoma

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mansakankanmusa, Jun 23, 2012.

  1. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,464
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    wale wanye tafit zao zisizokuwa na vyanzo, angalieni
    hawa walimu wanadalili zote kugoma kwa kuwa sasa wanaperform
    mambo yao kikanda, kigoma, kanda ya ziwa, kanda ya kaskazini
    pwani nk

    lingine lamsingi katika hilo ni

    1 gogoro baina ya walimu na chama chao CWT
    2 kubainisha mgomo wao ni taarifa zilizosemwa na bila kupata wafuatiliaji
    kuwepo waliofoji vyeti na kuzorotesha wenzao, hili tatizo litakuja kuwa kama fumanizi kwa wale waliofoji

    haiyamkiniki kuwa hata wenzao wenye sifa wanashushia kipigo, maana ni wezi na waliochuma fedha ambazo si halali

    hakika hili litakuja kuwa pigo kubwa, na nina uhakika heshima kwa walimu itakuja kudhihilika
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    walimu hawawezi kugoma kwa kuwa ni waoga na dhaifu kufanya maamuzi magumu na hata hivyo madhara yao kwa kugoma ni kidogo sana compared to madaktari..so acha wagome tu hawana effect zozote
     
  3. G

    Gilly Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    [​IMG]
    Uko sahihi sana Mkuu, hasa hapo kwenye red. Na CWT yao ni usumbufu mtupu!
     
Loading...